Naibu spika asiwaite wabunge waliohukumiwa Waheshimiwa


YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,838
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,838 280
Naona naibu spika ulimi wake umekuwa ukiteleza.Mtu akihukumiwa ni mhalifu hatakiwi kumwita mheshimiwa.Hata anaposoma maazimio ya bunge mfano anamsimamisha Godbless Lema AU sugu.Aseme ninatangaza kuwasimamisha Godbless Lema na sugu.Asiseme ninawasimamisha waheshimiwa lema na sugu.Wana uheshimiwa gani wakati wametiwa hatiani kama wahalifu maarufu bungeni?

Ingefaa hata aseme namsimamisha mhalifu Godbless Lema na mhalifu mwenzie Sugu.HIYO INA SOUND vizuri.Na inawafaa.
 
Samsontz

Samsontz

Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
5
Likes
2
Points
5
Age
29
Samsontz

Samsontz

Member
Joined Jun 4, 2016
5 2 5
Mh lema na mh sugu wewe ndo huoni umuhimu wao ila hao watu ni muhimu Sana kwa watu ambao Wana akili timamu na wapiga kura wao
 
B

Bekabundime

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
1,698
Likes
1,234
Points
280
B

Bekabundime

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
1,698 1,234 280
Naona naibu spika ulimi wake umekuwa ukiteleza.Mtu akihukumiwa ni mhalifu hatakiwi kumwita mheshimiwa.Hata anaposoma maazimio ya bunge mfano anamsimamisha Godbless Lema AU sugu.Aseme ninatangaza kuwasimamisha Godbless Lema na sugu.Asiseme ninawasimamisha waheshimiwa lema na sugu.Wana uheshimiwa gani wakati wametiwa hatiani kama wahalifu maarufu bungeni?

Ingefaa hata aseme namsimamisha mhalifu Godbless Lema mhalifu mwenzie Sugu.HIYO INA SOUND vizuri.Na inawafaa.
Bora wao ahalifu wa bungeni kuliko wewe kibaka wa mtaani
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,588
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,588 280
Wazee wa ndiyooooooooo naona mnazidi kuonyesha uwezo wenu. Haya endeleeni mana bado kuna nafasi za U-DC na nyinginezo zimebaki.
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Mimi ninadhani hiyo idadi ya waliosimamishwa ni ndogo sana. Angewasimamisha UKAWA wote halafu ateue Watu wengine wa kuwatumikia wananchi. Hapo vipiz
 
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
4,844
Likes
5,098
Points
280
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
4,844 5,098 280
Mkuu kama kweli ukiacha ushabiki wa kichama au kujaribu kuficha yake mabaya ya serikali huwezi kuacha kumuita mtu kama LEMA mheshimiwa afu ukamuita GOODLUCK MLINGA mheshimiwa, na imani hata nasfi yako inakusuta sema ndio vile tuu unahitaji pesa ya kupost utumbo JF
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,496
Likes
6,546
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,496 6,546 280
Bunge limeisha haya kahamasisheni wananchi wa majimbo yenu wachangie ujenzi wa sanamu mnazo zitamani.
 
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
311
Likes
163
Points
60
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
311 163 60
Naona naibu spika ulimi wake umekuwa ukiteleza.Mtu akihukumiwa ni mhalifu hatakiwi kumwita mheshimiwa.Hata anaposoma maazimio ya bunge mfano anamsimamisha Godbless Lema AU sugu.Aseme ninatangaza kuwasimamisha Godbless Lema na sugu.Asiseme ninawasimamisha waheshimiwa lema na sugu.Wana uheshimiwa gani wakati wametiwa hatiani kama wahalifu maarufu bungeni?

Ingefaa hata aseme namsimamisha mhalifu Godbless Lema na mhalifu mwenzie Sugu.HIYO INA SOUND vizuri.Na inawafaa.
Hivi kwani muheshimiwa ni nani anapaswa kuitwa jamani mbona wengine wanaita madam spika/mr spika hii muheshimiwa ni Tanzania tu ndo wameikomalia wanavopenda ubwana.Ndugu wa kuheshimiwa na mtukufu ni Mungu aliye juu tu wengine mnajichumia dhambi tu.
 
bayfe

bayfe

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
536
Likes
225
Points
60
bayfe

bayfe

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
536 225 60
Naona naibu spika ulimi wake umekuwa ukiteleza.Mtu akihukumiwa ni mhalifu hatakiwi kumwita mheshimiwa.Hata anaposoma maazimio ya bunge mfano anamsimamisha Godbless Lema AU sugu.Aseme ninatangaza kuwasimamisha Godbless Lema na sugu.Asiseme ninawasimamisha waheshimiwa lema na sugu.Wana uheshimiwa gani wakati wametiwa hatiani kama wahalifu maarufu bungeni?

Ingefaa hata aseme namsimamisha mhalifu Godbless Lema na mhalifu mwenzie Sugu.HIYO INA SOUND vizuri.Na inawafaa.
Daima anayeegemea upande mmoja hawezi kufanya uchambuzi. Sidhani kama umewahi hata kuona chapisho la Kanuni za Kudumu za Bunge au kutafakari maana ya kauli za Naibu Spika kuhusu Wabunge kuheshimu Kiti na kinyume chake kwa mujibu wa mwongozo huo wa vikao vya bunge?
 
S

semen86

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
350
Likes
249
Points
60
Age
47
S

semen86

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
350 249 60
Naibu spika atakuwa kiongozi wa kuigwa kwa kuongoza bunge kwa kujiamin bila kuyumbishwa na mtu yoyote, kaza buti dada wasikuonee kama Makinda.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,339
Likes
6,783
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,339 6,783 280
Sasa kwa mfano akisema mh lema we knakuwasha nn.. Mbona hukupewa ww uspika.. Ndugu acha shobo
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,049
Likes
3,834
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,049 3,834 280
Sio kosa lako, shida ipo kwenye pombe za kienyeji au mtindio wa ubongo.
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,316
Likes
6,305
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,316 6,305 280
Daima anayeegemea upande mmoja hawezi kufanya uchambuzi. Sidhani kama umewahi hata kuona chapisho la Kanuni za Kudumu za Bunge au kutafakari maana ya kauli za Naibu Spika kuhusu Wabunge kuheshimu Kiti na kinyume chake kwa mujibu wa mwongozo huo wa vikao vya bunge?
Ndugu,ili kumwelewa Huyo jamaa unatakiwa ujitoe ufahamu,uwe mchangiaji uchwara ndio mtaenda sambamba
 
J

jambazy

Member
Joined
Jan 29, 2015
Messages
11
Likes
2
Points
5
J

jambazy

Member
Joined Jan 29, 2015
11 2 5
Watanzania 75% wanakunywa mataptap kwa mujibu wa tafiti za hivi karibuni
My note : mwanzo nilibisha sasa nimeamini kwa mtu kama huyu
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Kangi Lugola Na Mwambalaswa nao awaiteje?
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,436
Likes
5,374
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,436 5,374 280
Naona naibu spika ulimi wake umekuwa ukiteleza.Mtu akihukumiwa ni mhalifu hatakiwi kumwita mheshimiwa.Hata anaposoma maazimio ya bunge mfano anamsimamisha Godbless Lema AU sugu.Aseme ninatangaza kuwasimamisha Godbless Lema na sugu.Asiseme ninawasimamisha waheshimiwa lema na sugu.Wana uheshimiwa gani wakati wametiwa hatiani kama wahalifu maarufu bungeni?

Ingefaa hata aseme namsimamisha mhalifu Godbless Lema na mhalifu mwenzie Sugu.HIYO INA SOUND vizuri.Na inawafaa.
Kwani kuita Mheshimiwa ni hiari au ipo kikanuni? Mbona yule waziri kivuli alipogoma kumuita mheshimiwa presha ilimpanda? Uwe unaacha uchwara wakati mwingine
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,436
Likes
5,374
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,436 5,374 280
Watanzania 75% wanakunywa mataptap kwa mujibu wa tafiti za hivi karibuni
My note : mwanzo nilibisha sasa nimeamini kwa mtu kama huyu
mwenzio yupo kazini
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,500
Likes
1,449
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,500 1,449 280
Mh lema na mh sugu wewe ndo huoni umuhimu wao ila hao watu ni muhimu Sana kwa watu ambao Wana akili timamu na wapiga kura wao
Wapiga kura gani wanamchagua mtu mkora kama Sugu kwenye kazi ya heshima. Sugu ile kesi yake ya kutusi wabunge wenzake kwa kidole sijui imeishaje. Yeye akiongea bungeni anashusha mistari ya bongo fleva.
 

Forum statistics

Threads 1,239,059
Members 476,371
Posts 29,340,902