Naibu spika aenda Samunge kupata kikombe! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu spika aenda Samunge kupata kikombe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, Apr 25, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa viongozi wetu wana akili nzuri kweli?
     
  2. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 4,103
    Likes Received: 12,201
    Trophy Points: 280
    Imani yao inawatuma kwenda huko, hata hivyo swali lako ni pana sana. Binafsi bila kuingilia imani ya mtu naamini kuwa tuna matatizo na sekta yetu ya afya na wenye jukumu la kuiboresha wameiingiza samunge kama mkakati wao wa kuboresha afya za watz. Hawana akili timamu na hivi ndivyo tulivyo:censored:
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sio kweli,wengi wa wanaoenda samunge ni watu wenye uwezo wa ku-access huduma bora za afya mfano kwenda regency,TMJ na AGHA KAN.
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 12,770
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe unapiga tarumbeta kwa sababu sio mgonjwa, wenzako wagonjwa wanapona baada ya kuhangaika kwa muda mrefu. Mtaka cha uvunguni sharti ainame.
    Wewe endelea kuhesabu wanaokufa kutoka Samunge wakati wale wanaokufa kutoka kwenye hospitali zetu za Muhimbili etc. huwaoni.




     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu wewe bado tu unaamini babu anatibu?duh kazi tunayo hapa tz.hawa wanaopona wako wapi kwa sababu mimi naona waliozidiwa na wafu kutoka samunge.
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,128
    Likes Received: 2,114
    Trophy Points: 280
    Tunaongozwa na hamnazo.
     
  7. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Viongozi nao ni binadamu kama walivyo wengine. Kumbuka kuna magonjwa hayatibiki katika hospitali zetu option iliyopatikana inabidi iwe utilised effectively.
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    :cheer2:
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ina maana wanavyoenda clinic hawaelezwi maana ya magonjwa sugu na mwenendo wa tiba zake?kama kuna tiba mpya naamini ni lazima ifuate misingi iliyopo ili itambulike kama tiba.viongozi walitakiwa(pamoja na ubinadamu wao) wasubiri dawa ithibitishwe kabla ya kukimbilia kikombe.
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    kila la kheri....Mungu amponye!
     
  11. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 434
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    utasubiri utafiti ufanyike wakati unaumia!! Aliyeanzaisha mada hii hajawahi kuugua.
     
  12. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,414
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Halafu Ndugai anaonekana kabisa mgonjwa!!
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Limbani tafadhali bwana...anaonekana mgonjwa wa nini??? nijuze atii
     
  14. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bado wataenda wengine wengi tu
     
  15. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,414
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu angalia sura yake tu, ngozi iko very pale..
     
  16. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,414
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Job Ndugai
     

    Attached Files:

  17. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama kikombe cha babu kinaumiza zaidi itakuaje?hutaji kuumwa ili kujua uzuri na ubaya wa ugonjwa!
     
  18. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwani umeambiwa kwa babu wanaenda wazima?
     
  19. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Cha ajabu hapo nini?
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kama babu wa samunge anaweza kuwaingiza 'kingi' unadhani kuna siku viongozi hawa watasign mikataba ya maana ya madini,maji au umeme?
     
Loading...