Naibu Meya wa Jiji la Arusha awapa somo viongozi wa Chadema...!


Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
NAIBU Meya wa Jiji la Arusha ambaye ni Diwani kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo
(Chadema), amewataka viongozi wa juu wa chama hicho kuacha kuwadanganya wakazi wa Jiji la Arusha kwamba watafanikiwa kumwondoa Meya wa Jiji hilo.

Diwani huyo wa Kata ya Kimandolu, Estomii Mallah, amemtaka Katibu Mkuu wa Chadema,
Dk. Willibrod Slaa na wenzake, kuacha kuwadanganya wananchi wa Arusha na Watanzania kuhusu sakata la umeya wa Arusha kwa kuwa hakuna tena njia ya kumtengua katika nafasi hiyo meya wa CCM aliyepo madarakani, Gaudance Lyimo.

Katika taarifa yake kwa vyombo vya habari, Mallah alisema mbali na siku 30 za kisheria za kufungua shauri mahakamani la kumpinga meya huyo kupita, pia Dk. Slaa alikuwa na taarifa kuhusu muafaka uliofikiwa kati ya madiwani wa Chadema na CCM na aliubariki.

“Hivi jamani kuna njia gani tena ya kumuondoa Gaudance pale na kusema hakuchaguliwa kihalali maana siku 30 za kisheria zimemalizika baada ya wao wenyewe viongozi kuvutana vutana na ahadi zao hewa sasa leo unawadanganywa wananchi kuwa hamuungi mkono meya mpaka lini,” alisema Mallah.

Alisema amekuwa akipokea ujumbe mbalimbali kutoka kwa wananchi wa Jimbo la Arusha
kuhusu ushauri wa yeye kuufuata, lakini alitumia njia hiyo kuwaomba radhi kuwa hatoweza kufuata ushauri wao kwa kuwa kutairudisha Halmashauri katika mvutano.

Aidha, amewaonya vijana na wananchi mbalimbali wanaoshabikia jambo hilo kuwa pindi vurugu itakapotokea, hawatakuwa na mahali pa kukimbilia zaidi ya vijijini kwao walikotokea
kwa hofu ya kudhurika.

Pia aliwaonya wafanyabiashara wakubwa wanaoendelea kusaidia malumbano, akisema hayana faida kwao zaidi ya hasara ya kusababisha biashara za hoteli na utalii kushuka kutokana na wageni kuhofia hali ya usalama wao Arusha.

Alishauri wananchi wa Arusha kukaa na kutafakari wenyewe jinsi ya kuirejesha amani iliyopotea kwani haiwezekani kusubiri watu wa nje kuja kuwapatanisha na kuwarejeshea amani hiyo kwa kuwa wao hawaathiriki na lolote pindi amani hiyo inapokosekana.

Alisema yeye na madiwani wenzake wanne waliovuliwa uanachama Chadema, hawana
ugomvi na kiongozi ye yote wa Chadema na ndiyo maana pindi walipopatiwa taarifa ya kuvuliwa uanachama walikimbilia mahakamani ili kudai kurejeshewa uanachama wao.

Source: Habari Leo; by John Mhala, Arusha; Tarehe: 6th October 2011
 
mbogo31

mbogo31

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
693
Likes
24
Points
35
mbogo31

mbogo31

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
693 24 35
Mjadala wa Arusha ulishafungwa na maamuzi makini na ya busara yalishafanywa na Viongozi hodari wa Chadema, sasa wewe kama unajipya kasimulie familia yako.
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145


Uchaguzi wa madiwani utafanyika lini baada ya CDM kuwatimua madiwani wake?
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Jiji la Arusha halina naibu meya, sasa sijui huyu anayetajwa hapa gazeti la jamboleo wamemtoa wapi? Huu ni uandishi wa habari wa ajabu sana.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Huyo mwandishi nadhani hajui kinachoendelea hapa nchini! Mallah sio diwani tena! Kwahiyo anamtambulisha kimakosa.
Na huyu mallah anatafuta pa kujishika maana anaanguka. Aman gani imetoweka Arusha? Watalii wamepungua kwa kiasi gani! Leo anasema hana ugomvi na viongozi wa cdm! Kwann aliwapeleka mahakamani?
Huyu ni mnafiki mkubwa and he's the one behind kutimuliwa kwake na wenzake. Sasa anatapatapa na kujifanya kutoa ushauri. Kama alijua haiwezekani kumwondoa meya mbona aliingia muafaka kwa kuhongwa badala ya kutumia busara? Apeleke ujinga wake huko!
Wakazi wa Arusha wameshaamua kutokumtambua wala kumpa ushirikiano huyo mmea hadi sheria itakapofuatwa. That is the end of the story!
Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibarika Arusha!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
NAIBU Meya wa Jiji la Arusha ambaye ni Diwani kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo
(Chadema), amewataka viongozi wa juu wa chama hicho kuacha kuwadanganya wakazi wa Jiji la Arusha kwamba watafanikiwa kumwondoa Meya wa Jiji hilo.

Diwani huyo wa Kata ya Kimandolu, Estomii Mallah, amemtaka Katibu Mkuu wa Chadema,
Dk. Willibrod Slaa na wenzake, kuacha kuwadanganya wananchi wa Arusha na Watanzania kuhusu sakata la umeya wa Arusha kwa kuwa hakuna tena njia ya kumtengua katika nafasi hiyo meya wa CCM aliyepo madarakani, Gaudance Lyimo.

Katika taarifa yake kwa vyombo vya habari, Mallah alisema mbali na siku 30 za kisheria za kufungua shauri mahakamani la kumpinga meya huyo kupita, pia Dk. Slaa alikuwa na taarifa kuhusu muafaka uliofikiwa kati ya madiwani wa Chadema na CCM na aliubariki.

"Hivi jamani kuna njia gani tena ya kumuondoa Gaudance pale na kusema hakuchaguliwa kihalali maana siku 30 za kisheria zimemalizika baada ya wao wenyewe viongozi kuvutana vutana na ahadi zao hewa sasa leo unawadanganywa wananchi kuwa hamuungi mkono meya mpaka lini," alisema Mallah.

Alisema amekuwa akipokea ujumbe mbalimbali kutoka kwa wananchi wa Jimbo la Arusha
kuhusu ushauri wa yeye kuufuata, lakini alitumia njia hiyo kuwaomba radhi kuwa hatoweza kufuata ushauri wao kwa kuwa kutairudisha Halmashauri katika mvutano.

Aidha, amewaonya vijana na wananchi mbalimbali wanaoshabikia jambo hilo kuwa pindi vurugu itakapotokea, hawatakuwa na mahali pa kukimbilia zaidi ya vijijini kwao walikotokea
kwa hofu ya kudhurika.

Pia aliwaonya wafanyabiashara wakubwa wanaoendelea kusaidia malumbano, akisema hayana faida kwao zaidi ya hasara ya kusababisha biashara za hoteli na utalii kushuka kutokana na wageni kuhofia hali ya usalama wao Arusha.

Alishauri wananchi wa Arusha kukaa na kutafakari wenyewe jinsi ya kuirejesha amani iliyopotea kwani haiwezekani kusubiri watu wa nje kuja kuwapatanisha na kuwarejeshea amani hiyo kwa kuwa wao hawaathiriki na lolote pindi amani hiyo inapokosekana.

Alisema yeye na madiwani wenzake wanne waliovuliwa uanachama Chadema, hawana
ugomvi na kiongozi ye yote wa Chadema na ndiyo maana pindi walipopatiwa taarifa ya kuvuliwa uanachama walikimbilia mahakamani ili kudai kurejeshewa uanachama wao.

Source: Habari Leo; by John Mhala, Arusha; Tarehe: 6th October 2011
Well done kwa ufafanuzi kumbe hizi kelele za kina Slaa ni za mavuvuzela ambao wanaujua ukweli ila hawataki kuusema
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Ndio maana magazeti yote makini hayakuandika utumbo huu.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Thinker msiwe sinkers tfadhali leteni mijadala yenye tija na si huu ujinga .Mwacheni huyu mpuuzi na wapuuzi wenzake wa magazeti wana hangaika tu .Kama hana ugomvi haya anayo sema si ugomvi ?Ana mchonganisha Slaa na wananchi siyo ?Atoe ushahidi kama anao juu ya madai yake .
 
Panga la Yesu

Panga la Yesu

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
230
Likes
0
Points
0
Panga la Yesu

Panga la Yesu

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2009
230 0 0
Ndg Mala Ninakuheshimu sana, ningefurahi kama kwa sasa ungeamua kukaa kimya kabisa ili usisababishe machungu mioyoni mwetu. Sisi tunajua mpango mzima wa kuleta machafuko na vurugu zisizoisha hadi kipindi cha GodBless Lema kiishe bila maendeleo hapa Arusha. Lakini tuwaambie CCm kuwa hilo halitupi shida na CCM hatuitaki kabisa hapa Arusha, JK aendelee kuhamisha mikutano yetu muhimu huko Dar hilo pia hatujali, ila haya yote yanamwisho na siku moja atajibu!!!!!!!!!!
Serikali inauwezo wa kuleata muafaka wa kudumu lakini imebaki kufanya kuwa CDM ndiyo wenye matatizo huu ni uzushi mtupu.
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Demkrasia na ndani ya vyama vya upinzani ni ndogo kuliko ccm

CCM ni chama pekee ambacho wanachama wake wana demokrasia.

Vyama vingine fuata amri kutoka uchagani hutaki kaa kimya ..
 
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
110
Likes
0
Points
0
Age
34
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined Jun 25, 2011
110 0 0
Well done kwa ufafanuzi kumbe hizi kelele za kina Slaa ni za mavuvuzela ambao wanaujua ukweli ila hawataki kuusema
sawa usitadhi, nenda katoe tamko. nikawaida yenu
 
M

mpiganaji86

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
110
Likes
0
Points
0
M

mpiganaji86

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
110 0 0
Naww topical hapo juu unafuata amri kutoka kwenye masaburi ya bibi yako mzaa babu yako
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,692
Likes
2,623
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,692 2,623 280
Sikapendi hako kagazeti kakina malinzi kwa kujikomba sikajisali kama nikagazeti ka ccm??kagazeti uchwara kanatoa habari uchwara kwakufaata siasa uchwara!!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Kama kwa kutamka kuwa huyu msaliti ni diwani, pengine ni kwa sababu akili zake zishahama huyo. Angoje tu kugombea tena kupitia chama kingine
 
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
4,808
Likes
175
Points
160
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
4,808 175 160
Well done kwa ufafanuzi kumbe hizi kelele za kina Slaa ni za mavuvuzela ambao wanaujua ukweli ila hawataki kuusema
mkuu badili jina.maana unaonekana bongo yako imelala kabisa.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Hilo gazeti siwezi kulisoma hata kwa kuchinjwa kwa msumeno
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,349
Likes
1,141
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,349 1,141 280
NAIBU Meya wa Jiji la Arusha ambaye ni Diwani kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo
(Chadema), amewataka viongozi wa juu wa chama hicho kuacha kuwadanganya wakazi wa Jiji la Arusha kwamba watafanikiwa kumwondoa Meya wa Jiji hilo.

Diwani huyo wa Kata ya Kimandolu, Estomii Mallah, amemtaka Katibu Mkuu wa Chadema,
Dk. Willibrod Slaa na wenzake, kuacha kuwadanganya wananchi wa Arusha na Watanzania kuhusu sakata la umeya wa Arusha kwa kuwa hakuna tena njia ya kumtengua katika nafasi hiyo meya wa CCM aliyepo madarakani, Gaudance Lyimo.

Source: Habari Leo; by John Mhala, Arusha; Tarehe: 6th October 2011
huyu bado ni diwani?
 
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
4,808
Likes
175
Points
160
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
4,808 175 160
Demkrasia na ndani ya vyama vya upinzani ni ndogo kuliko ccm

CCM ni chama pekee ambacho wanachama wake wana demokrasia.

Vyama vingine fuata amri kutoka uchagani hutaki kaa kimya ..
hakuna ulevi mbaya kama udini.maana upumbaza,upofusha na mwisho ni kujitoa mhanga!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,759
Likes
23,819
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,759 23,819 280
Mtaji wa wasioweza kutenda ni fujo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,351