Naibu Katibu Mkuu wa UV-CCM Asimamishwa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu Katibu Mkuu wa UV-CCM Asimamishwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, Feb 18, 2009.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    - Habari nilizozipata sasa hivi toka ndani ya CCM, zinasema kwamba Naibu katibu wa UV-CCM ndugu Francis Isaack, amesimamishwa kazi hiyo mara moja kwa tuhuma za ubadhirifu wa pesa, amesimamishwa kuanzia leo tarehe 18. 2. 09.

    Tutakuwa na habari zaidi as soon zitakapopatikana..!
     
    Last edited by a moderator: Feb 19, 2009
  2. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,422
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Ndiyo maana alikuwa anampiga vita Nnauye!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nadhani hii haitakuwa habari njema kwa wapinzani... Maana CCM wameanza kusafisha nyumba na tunategemea other parties kufanya the same

    :rolleyes:
     
  4. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,135
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama huyu kasimamishwa ndio kwanza mchakato wa umoja huu kuvunjika umeanza rasmi, kwani wengine wataanza kuibuka na linaweza kuishia kule kule kwa Nnape , ambaye hata waliposema kuwa wamemfukuza uanachama lakini mpaka leo bado ni mjumbe wa NEC , kuwakilisha vijana .
     
  5. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,051
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tuone kama atawataja watafunaji wenzie au ndio mbuzi wa kafara tena huyo....
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    kama amefanya hilo kosa tena na wenzie lazima matumbo joto wanajua watatajwa. Tusubiri habari zaidi kwa kina!
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,043
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Wakulu heshima mbele, nadhani wataweka wazi ametafuna nini na akina nani manake ushirika wa wachawi haudumu,,

    vipi Mkuu FMES una nyeti zozote za Bwana mdogo Nape, I mean sas ahivi what is he up to mkuu manake naona kimya kingi sijamsikia tena au uchaguzi umeisha?
     
  8. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...kweli mbuzi wa kafara, na lile sakata la majengo ya Umoja wa vijana ndio limechinjiwa baharini? Nape anafungua mabaraza ya vikao vya kahawa vya wazee wa CCM.. sijui kama kuna jipya tena huko..:confused:
     
  9. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    - CCM taifa ilimuomba kwenda Mbeya kiuisaidia kwenye uchgauzi wake mdogo wa bunge, kwa hiyo alikuwa huko na ni mmoja wa waliosaidia kushinda kwetu huko, unajua kwa kawaida huwa ana kazi nzito sana ndani ya CCM taifa, na pia ni mjumbe wa NEC, kwa hiyo ana majukumu makubwa sana kitaifa kwa hiyo sio rahisi kumsikia sikia mitaani, lakini yupo Dar sasa hivi unaweza kumpata pale CCM Lumumba street.

    Ahsante Mkuu, ila kwa sasa nina wageni wengi sana hapa unajua jamaa aliyefiwa yaani mume wa Marehemu Sister Pendo na watoto wake ndio sasa hivi wamefika hapa kwa hiyo tutaendelea kuhabarishana zaidi yanayojiri huko UV-CCM, as soon as nikizipata zaidi.
     
    Last edited: Feb 21, 2009
  10. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sense of responsibility and accountability...however too late! CCM must work in all ways possible! other wise its downfall is innevitable
     
  11. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,856
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Apelekwe Kisutu haraka!!!!

    Ndo maana ya Utawala wa Sheria!
     
  12. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2009
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 4,424
    Likes Received: 1,259
    Trophy Points: 280
    Mkuu FMES,

    kwanini haya hayakufanyika kipindi kile cha tuhuma za Nnape dhidi ya kina Nchimbi, Lowassa et al?

    Najua utakuwa na nzito zaidi mkuu
     
  13. TreasureFred

    TreasureFred Member

    #13
    Feb 19, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na source ya uhakika ambayo nimeipata sasa hivi ni kwamba hajasimamishwa!
     
  14. Piemu Esquire

    Piemu Esquire Member

    #14
    Feb 19, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni mwanzo wa safari fupi mafisadi waliojiwekea
     
  15. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 884
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Sasa lipi ni lipi ???, kasimamishwa ama laa
     
  16. DDT

    DDT Member

    #16
    Feb 19, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo (UV)-CCM wameshtuka kumekucha? Uchaguzi Serikali za Mitaa 2009, ule wa kutoa panya-buku 2010!
     
  17. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    .......''Waache wafu wazikane wao kwa wao''......
     
  18. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    - Muda mfupi ujao nitakuwa na more dataz more on this, respect wakuu!
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naona sasa ukweli wa mambo unaanza kuonekana.Ikumbukwe tu kwamba DHULUMA NA UBADHILIFU HAVITENDI HAKI YA MWENYEZI MUNGU.

    halla back field marshall
     
  20. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    - Tupo pamoja mkuu wangu nitarudi soon na more!
     
Loading...