Nahodha kuwa waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa


B

BigMan

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,097
Likes
3
Points
135
B

BigMan

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,097 3 135
tetesi zimesambaa na zinadaiwa kuwa za uhakika kwa asalimia 75 kwamba aliyekuwa waziri kiongozi wa serikali ya mapinduzi ya zanzibar shamsi vuai nahodha ndiye atakayekuwa waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa wa tanzania.tayari ameshateuliwa katika nafasi kumi za jk.tetesi hizo tayari zimeanza kuwastua wote wanaojipanga kwa 2015 kuwa kutafakari kama ni kweli nini mwelekeo wa move hiyo ?
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Hawezi huyo weye wamwoanje?? Si rahisi kiasi hicho we need a strong personality for that post
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Mh! Tetesi za nani kuwa nani zimekuwa nyingi mno jamani.
Tungesubiri tu Mkwere atangaze safu yake.
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,368
Likes
489
Points
180
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,368 489 180
tetesi zimesambaa na zinadaiwa kuwa za uhakika kwa asalimia 75 kwamba aliyekuwa waziri kiongozi wa serikali ya mapinduzi ya zanzibar shamsi vuai nahodha ndiye atakayekuwa waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa wa tanzania.tayari ameshateuliwa katika nafasi kumi za jk.tetesi hizo tayari zimeanza kuwastua wote wanaojipanga kwa 2015 kuwa kutafakari kama ni kweli nini mwelekeo wa move hiyo ?
Sijabobea kwenye siasa, lakini huyu hata ile haiba ya kuwa waziri wa mambo ya nje hana! hana hana kabisa!:nono:
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
Ninavyomfahamu mimi Shamsi is a good politician, na kuletwa huku bara ni dhahiri wanataka kujenga Mzanzibary ambae atajaribu 2015, i doubt kama ataziweza siasa za bara.

Akipewa mambo ya nje na Mh. Membe anapewa wapi? Maana tukikutana nae huku nje huwa anajiona ashakuwa raisi
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
ngoja tusubiri kesho tuone mwenyewe JK atakapotanga baraza lenyewe badala ya kubashiri bashiri
 
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
302
Likes
5
Points
35
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2010
302 5 35
tetesi zimesambaa na zinadaiwa kuwa za uhakika kwa asalimia 75 kwamba aliyekuwa waziri kiongozi wa serikali ya mapinduzi ya zanzibar shamsi vuai nahodha ndiye atakayekuwa waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa wa tanzania.tayari ameshateuliwa katika nafasi kumi za jk.tetesi hizo tayari zimeanza kuwastua wote wanaojipanga kwa 2015 kuwa kutafakari kama ni kweli nini mwelekeo wa move hiyo ?
Mkakati uliopo ni kuwa rais wa JMT ajaye atoke nchini Zanzibar. Anapata hiyo nafasi kujaribu kumpa international exposure na kumuandalia mazingira bora kwa ajili ya mwaka 2015.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Sijabobea kwenye siasa, lakini huyu hata ile haiba ya kuwa waziri wa mambo ya nje hana! hana hana kabisa!:nono:
Ndani ya thithiem kuna cha haiba!!
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
mkakati uliopo ni kuwa rais wa jmt ajaye atoke nchini zanzibar. Anapata hiyo nafasi kujaribu kumpa international exposure na kumuandalia mazingira bora kwa ajili ya mwaka 2015.
hatuwezi kukubali, safari hii urais ni zamu yetu wakiristo, tuna desturi ya kubadilishana urais kutokana na uwiano wa kidini! Tulianza na mwalimu(mkristo mkatoliki) baada ya uhuru na kumuachia rashid kawawa(muislamu) kwa muda mfupi kabla ya kurudi tena mwalimu(mkristo mkatoliki)na kumuachia ali h. Mwinyi(muislamu) na yeye kumuachia mkapa(mkristo mkatoliki) na yeye kumuachia jk(MUISLAMU)!


haiwezekani muislamu aondoke na kumuachia muislamu tena hiyo itakuwa ni kinyume na maadili tuliyojiwekea na italeta malalamishi toka kwa wakiristo na mimi naona ni kipindi cha waluteri AU waanglikana AU WALOKOLE AU WASIO NA DINI kushika madaraka ya urais kwa sababu tangu tumepata uhuru marais wametokana na wakatoliki!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Nahodha mambo ya nje khaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Naona kijiti 2015 inabidi kiende kwa mkristo kubalance mambo ndo maana CCM watamsimamisha EL
 
igwana123

igwana123

Senior Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
175
Likes
1
Points
35
igwana123

igwana123

Senior Member
Joined Nov 8, 2010
175 1 35
Stop udini crap! we only need qualifications. Miafrika tumebubikwa na mizengwe mingi sijui kabila, udini rangi all that are the reasons why we are so far behind. Stop that crap and move on towards positive mind set. Eboooo.
 
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
418
Likes
49
Points
45
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
418 49 45
hatuwezi kukubali, safari hii urais ni zamu yetu wakiristo, tuna desturi ya kubadilishana urais kutokana na uwiano wa kidini! Tulianza na mwalimu(mkristo mkatoliki) baada ya uhuru na kumuachia rashid kawawa(muislamu) kwa muda mfupi kabla ya kurudi tena mwalimu(mkristo mkatoliki)na kumuachia ali h. Mwinyi(muislamu) na yeye kumuachia mkapa(mkristo mkatoliki) na yeye kumuachia jk(MUISLAMU)!


haiwezekani muislamu aondoke na kumuachia muislamu tena hiyo itakuwa ni kinyume na maadili tuliyojiwekea na italeta malalamishi toka kwa wakiristo na mimi naona ni kipindi cha waluteri AU waanglikana AU WALOKOLE AU WASIO NA DINI kushika madaraka ya urais kwa sababu tangu tumepata uhuru marais wametokana na wakatoliki!!
mods tunaomba Muongozo hapa!..do we need this?
 
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
257
Likes
3
Points
35
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
257 3 35
Ukweli hapo ndo watakua wameizika sisiem! na kama ndo mpango wao bac na iwe hivyo kwani wadanganyika wanasema adui muombee njaa! huyo hata kidogo hawezi kusimama na siraha 2015 hata wachakachue vp..! hana that credibility kabisaaa!

2nd nisingependa baadhi ya wachangiaji walivyochangia hapo juu kuhusu rais awe dini gani..! hili swala sio muhimu that much, si tuangalie rais gani atakaetufaa and nat 4m dhehebu flan thats it, tukiendekeza haya mambo ya dini yatatupeleka pabaya na big loosers tutakua sie sie. so i suggest we choose da president according to capabilty and uzalendo wake na sio dini yake...! god bless tanzania
 
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
147
Likes
11
Points
35
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined Sep 22, 2010
147 11 35
Jamani naona watu wanaingilia kazi za watu (unajim) , tusubiri sisi kama wana jamvi wateuliwe then mmoja baada ya mwingine tunamjadili tukitumia u great thinker wetu kuliko kujadili kufikirika.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
mmmh,hivi tutajua lini hawa mawaziri kwani?
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
hatuwezi kukubali, safari hii urais ni zamu yetu wakiristo, tuna desturi ya kubadilishana urais kutokana na uwiano wa kidini! Tulianza na mwalimu(mkristo mkatoliki) baada ya uhuru na kumuachia rashid kawawa(muislamu) kwa muda mfupi kabla ya kurudi tena mwalimu(mkristo mkatoliki)na kumuachia ali h. Mwinyi(muislamu) na yeye kumuachia mkapa(mkristo mkatoliki) na yeye kumuachia jk(MUISLAMU)!

haiwezekani muislamu aondoke na kumuachia muislamu tena hiyo itakuwa ni kinyume na maadili tuliyojiwekea na italeta malalamishi toka kwa wakiristo na mimi naona ni kipindi cha waluteri AU waanglikana AU WALOKOLE AU WASIO NA DINI kushika madaraka ya urais kwa sababu tangu tumepata uhuru marais wametokana na wakatoliki!!
watu kama wewe ndio mwalimu nyerere aliwakataa kabisa katika jamii ya watanzania wenye umoja na amani, hapo tayari umesha ingiza swala la udini katika serikali.. ni katiba ipi na ya lini inasema urais wa tanzania unaenda kwa udini au ukabila. tafakari maneno yuko kwanza kabla hujayatamka. tanzania ni nchi huru isiyo tawaliwa kidini wala kiukabila


 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
644
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 644 280
Ninavyomfahamu mimi Shamsi is a good politician, na kuletwa huku bara ni dhahiri wanataka kujenga Mzanzibary ambae atajaribu 2015, i doubt kama ataziweza siasa za bara.
Hivi kuna haja gani kwa CCM kutumia hizi garbage (Bilali, Nahodha, etc.) zilizotupwa Zanzibar?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Atapewa Unaibu Mambo ya Nje.
haina uhusiano na Urais wa 2015.
 

Forum statistics

Threads 1,237,476
Members 475,533
Posts 29,289,871