Nahitaji wimbo wa when i come back home

Tanayzer

JF-Expert Member
Apr 13, 2017
2,864
2,000
Wakuu habarini...
Naimani wazima wa afya tele..
Wakuu nina shida na nyimbo inaimbwa..
"when i come back home,everything gonna be alright, so mamy don't go,everything would be just fine"
Sikumbuki muimbaji na jina la nyimbo ila kipindi ninachopitia sasa kinanifanya nihitaji sana kuusikiliza huu wimbo...shukrani
 

Tanayzer

JF-Expert Member
Apr 13, 2017
2,864
2,000
Mkuu shukrani sana!! kwahiki kipindi ninachopitia Mungu tu anajua....ubarikiwe mkuu.
 

Tanayzer

JF-Expert Member
Apr 13, 2017
2,864
2,000
Nimeishaupakua tayar mkuu shukrani tena... jf hamna kinachoshindikana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom