Nahitaji vitabu vya ujasiriamali au uchumi

mkombozit

New Member
Jul 29, 2021
4
20
Kama kichwa kinavyojieleza napenda sana kisoma vitabu vya ujasiliamali au uchumi mwenye navyo anisaidie
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
25,848
2,000
Hivi kuna kitabu kamilifu katika nyanja zote kama JF? Kitabu unacho halafu unaomba tena?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom