nahitaji unene | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji unene

Discussion in 'JF Doctor' started by sop sop, May 27, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 647
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    jaman naomben mnisaidie njia gan au dawa ili ninenepe out of chakula
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mtafute JOHN komba akupe ushauri.
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 647
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    teh teh teh
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,437
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kunywa bia kwa wingi na kitimoto kwa sana.:lock1:
    Pia pendelea vitu vya mafuta mafuta kwa sana.
     
  5. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 608
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 80
    waone wachina, mabingwa wakunenepesha. Nashangaa wadada mmekaa kimya wakati mnafahamu dawa ya unene, na ninyi ni wateja wakubwa wa china, vp bwana acheni wivu!!!
     
  6. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 608
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 80
    waone wachina, mabingwa wakunenepesha. Nashangaa wadada mmekaa kimya wakati mnafahamu dawa ya unene, na ninyi ni wateja wakubwa wa china, vp bwana acheni wivu!!!
     
  7. Atabase Agaya

    Atabase Agaya Senior Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wenzako wanakimbia unene, wewe unaomba unene! You should be crazy!
     
  8. d

    da flux Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    weka wazi ni unene gani unaoutaka?
     
  9. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 647
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    unene wa wastan mm nina miaka 20 so nahic kama umri hauendan kabsa na uzito
     
  10. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,843
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    tafta mafta ya nguruwe dumu mbili na ya alizeti dumu, changanya pamoja, jitahd vkombe viwil kutwa mara 3. Halaf utuletee majibu baada ya mwez mmoja
     
  11. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    wenzie wanakimbia matatizo wewe unayataka. Pole sana ipo siku utakumbuka haya maneno. Miaka 20 hata hujui matatizo ya unene unautak? Achana na hizo akili za foolish age utakuja juta wewe dogo:
     
  12. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nahisi haitaji hasa unene ila anataka kuongeza uzito inawezekana yeye ni underweight
     
  13. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,517
    Likes Received: 4,120
    Trophy Points: 280
    Si useme tu na ufunguke tu kuwa unataka unene wa kishuzi(masaburi).??
     
  14. papason

    papason JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,014
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Unatafuta unene karne hii ya 21??? pole sanaa!!!
     
  15. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 957
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Unene wa makalio au?
     
  16. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ushauri wangu nio mdogo sana...nenda kamuone DAKTARI hospitalini akusaidie na athibitishe kama wewe uko underweight au la...kuamza kula vyakula ma mafuta au kutumia madawa kichina unajiharibia na kujiua tu..kwanza una umri mdogo sana, inawezekana ni magroup tu ya watu wa rika lako ndio mnakaa kushauriana mambo kama hayo...so NENDA HOSPITALI KASEME TATIZO LAKO KWA DOKTA ATAKUSAIDIA NA KUKUSHAURI. ila dada ukae ukijua kuwa unene sio mzuri...
     
  17. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,487
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haha..ur so fun, mwe!
     
Loading...