Nahitaji Ramani za Nyumba


T

torres0909

Member
Joined
Feb 22, 2011
Messages
42
Likes
10
Points
15
T

torres0909

Member
Joined Feb 22, 2011
42 10 15
Naomba msaada wa kupata website kwa ajili ya kucheck ramani mbaimbali za nyumba (Simple design) kama mtu anahitaji kujenga, kuna siku ilitolewa hapa JF katika moja ya post ila kwa sasa siikumbuki, natanguliza shukrani za dhati.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,065
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,065 280
Piga namba hii upate unachohitaji!
0719 556168
Kwa faida yako ramani za kwenye web haziwezi kukidhi hitaji lako maana ni vema mtaalamu afike kwenye kiwanja chako akipime!
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,068
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,068 280
okkkk....ingia google utapata
 
T

torres0909

Member
Joined
Feb 22, 2011
Messages
42
Likes
10
Points
15
T

torres0909

Member
Joined Feb 22, 2011
42 10 15
Thanx, ngoja nisubiri majibu mengine ktk ombi nililowasilisha nikikwama nitakutafuta. Maana nahitaji simple plan kwanza hata kama ya top view pekee.
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
859
Likes
179
Points
60
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
859 179 60
here i am,,, a qualified architect mwana jf mwenzenu,,, use me wadau,, at cheap and affordable prices,,, pm me or just send a text o cal 0785-131616
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
859
Likes
179
Points
60
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
859 179 60
wabongo kila kitu deal, mtu kaomba website nyie mnatoa namba na kuanza habari ya cheap and affordable price. Anajua anachotafuta ni kitu simple na cha bure, kama www.houseplans.com; House Plans and Home Floor Plans at Architectural Designs etc.
sawa mkuu,,, nimekuelewa, na naomba radhi,,,, maybe uelewa wangu mdogo, na sikuelewa anachokitaka,,, lakini pia sii vibaya akapata professional advice ya nyumba yake, kabla hajaanza kuijenga,datz all i meant,,,, ila my humble appologies kwa popote nilipokosea
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
17
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 17 0
sawa mkuu,,, nimekuelewa, na naomba radhi,,,, maybe uelewa wangu mdogo, na sikuelewa anachokitaka,,, lakini pia sii vibaya akapata professional advice ya nyumba yake, kabla hajaanza kuijenga,datz all i meant,,,, ila my humble appologies kwa popote nilipokosea
by appologizing you have displayed professional ethics

i join hands with you that he needs a professional architect who can design according to user requirement , geographical aspects, topography and the size of the plot
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
859
Likes
179
Points
60
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
859 179 60
by appologizing you have displayed professional ethics

i join hands with you that he needs a professional architect who can design according to user requirement , geographical aspects, topography and the size of the plot
thanxx very much 4 understanding me ndugu yangu LAT,,, i really appreciate great thinkers, and u are 1 among the very best great thinkers
 
T

torres0909

Member
Joined
Feb 22, 2011
Messages
42
Likes
10
Points
15
T

torres0909

Member
Joined Feb 22, 2011
42 10 15
Ahsante sn Omukuru kwa mchango wako mkubwa, na pia nawashukuru wadau wote mliochangia kwa namna moja au nyingine. Kwa asilimia kubwa itanisaidia sana, na pia nadhani itawasadia baadhi ya wana JF wenzangu kwa sasa hata siku za usoni.
 
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
244
Likes
2
Points
35
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
244 2 35
sawa mkuu,,, nimekuelewa, na naomba radhi,,,, maybe uelewa wangu mdogo, na sikuelewa anachokitaka,,, lakini pia sii vibaya akapata professional advice ya nyumba yake, kabla hajaanza kuijenga,datz all i meant,,,, ila my humble appologies kwa popote nilipokosea
You are very professional. I appreciate that, and we need more like you. I get your point on professional advice, which we skip most of the time to cut the initial costs; but at times we spend more in correcting errors. I'm sorry too if I've been harsh.
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
859
Likes
179
Points
60
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
859 179 60
You are very professional. I appreciate that, and we need more like you. I get your point on professional advice, which we skip most of the time to cut the initial costs; but at times we spend more in correcting errors. I'm sorry too if I've been harsh.
nashukuru sana mkuu tumefikia muafaka mzuri bila kugombana wala kuegemea upande wowote,,,, b blessed,,, and incase of any architectural advice, ntatoa hata 4 free,, ila wen it comes to designing, ndo ntacharge kidogo
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Na mimi nahitaji msaada wako kaka hata kama ni kwa kulipia japo kidogo
nashukuru sana mkuu tumefikia muafaka mzuri bila kugombana wala kuegemea upande wowote,,,, b blessed,,, and incase of any architectural advice, ntatoa hata 4 free,, ila wen it comes to designing, ndo ntacharge kidogo
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,906
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,906 13 145
Jaribu kusearch humu JF thread ya ramani za nyumba mana hii thread nafikiri itakuwa kama ya 4 au ya 5 hivi


funnysmiley36.gif

IL Gambino.
 

Forum statistics

Threads 1,235,381
Members 474,523
Posts 29,220,560