Nahitaji nafasi ya kazi Mimi ni clinical officer

Twyn

JF-Expert Member
Dec 19, 2020
999
1,000
Wakubwa shikamooni,habarini jamani.
Mimi ni kijana wa kiume mwenye umri wa miaka 24,nimemaliza mwaka 2020 clinical officer.Natafuta nafasi ya kazi kwenye vituo cha afya chochote,au uuzaji pharmacy.naombeni msaada
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom