Nahitaji mume, miaka 39-50

Nkolandoto

JF-Expert Member
Sep 18, 2016
3,467
2,000
Mwanamke mwenyewe kisilani hivi mtawezana kweli

Naona kama tayari imeshaanza kuingia menopause
 

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Jun 15, 2013
8,017
2,000
Nahitaji mume wa kuanzia miaka 39 hadi 50. Awe mrefu na mkweli. Awe serious & Mwenye hofu ya Mungu. Nimejiajiri&nina mtoto mmoja.

MUME WA MTU PITA PEMBENI, WENYE UMRI CHINI YA 39 PITA PEMBENI. KARIBU PM
Twahitaji picha zako, tutajie pia tabia zako, una watoto wangapi na umeachika mara ngapi na kwanini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom