Nahitaji msichana wa kazi


Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,065
Likes
4,121
Points
280
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,065 4,121 280
Unao uwezo wa kumlipa 100,000/=?
 
ngafu.fijo

ngafu.fijo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2015
Messages
1,122
Likes
880
Points
280
ngafu.fijo

ngafu.fijo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2015
1,122 880 280
Uko wapi ?. Ulimpata mfanyakazi.? Kama bado nitafute kuna mtu anaweza kukufaa.Yeye ni muaminifu na ana hofu ya Mungu.
 

Forum statistics

Threads 1,262,349
Members 485,558
Posts 30,120,958