Nahitaji msaada wako, nilikunywa kahawa nimekosa usingizi sijapata usingizi kabisa

Kiben 10

JF-Expert Member
Aug 3, 2018
1,051
2,000
Amani iwe kwenu wana JF, rejea mada husika.

Mimi ni kijana wa umri wa kati ya miaka 25&27 uzito wangu ni k 94 urefu ni fut 6.2, majira ya jumatatu alasiri nilikunywa kahawa kikombe kimoja na kashata mbili, tangu Jumatatu hadi leo hii Jumatano sisinzii sina dalili ya kupata usingizi na hata nikijilazimisha kujichosha sisinzii.

Mfano kutembea umbali mrefu, kuruka Kamba, kufanya sex sana lakini wapi.

Nahitaji ushauri wenu namna gani naweza kuovercome hii situation nammi nipate usingizi kama watu wengine.
 

Pyaar

JF-Expert Member
Feb 11, 2018
14,734
2,000
Nenda hospitali. kawaone wataalamu wa afya, kuna dogo tumempoteza juzi kati nae usingizi ulipaa siku kadhaa mfululizo, kaomba ushauri kwa vijana wenzie kuna dawa akaambiwa akanunue, kameza dawa hakumaliza hata masaa 24 hali ikawa tete.

Pia jitahidi kupunguza uzito.
 

Phoenix

JF-Expert Member
Sep 6, 2012
10,107
2,000
Du! Hiyo hypertension kiboko. Unangoja nini si uende kumwona daktari. Kiwa macho muda mrefu hivo ni hatari kwa uhai wako.Ubongo utachoka.

Kama unaamini dini fanyiwa na maombi. Vile vile jaribu kuogea chumvi ya mabonge changanya na magadi kwa imani Mungu atakupa usingizi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom