nahitaji mkopo wa tiles!!


Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,010
Likes
7,246
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,010 7,246 280
wakuu,nimekwama kumalizia kakibanda kangu ili nihame kwa mama mwenye nyumba!!tatizo ni wapi ninaweza kukopa tiles na kulipia kidogokidogo nimalizie hii ishu yangu!!

wasalaam
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Kwanini usihamie tu then tiles uweke baadae utakapokuwa tayari?
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,010
Likes
7,246
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,010 7,246 280
Kwanini usihamie tu then tiles uweke baadae utakapokuwa tayari?
ni kweli nafikilia kufanya hivyo!!lakini nilikuwa nataka hata kidogo za ******!!si unajua tena waswahili wanasema uzuri wa nyumba choo ndugu yangu!!
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
74
Points
145
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 74 145
Jaribu pale clock tower kama una kadi ya gari wanaweza kukuelekeza kwa wanaokopesha kwa riba kisha ukapata hiyo tile, ila mie nakushauri ukakae hivyohivyo tu
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,010
Likes
7,246
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,010 7,246 280
Jaribu pale clock tower kama una kadi ya gari wanaweza kukuelekeza kwa wanaokopesha kwa riba kisha ukapata hiyo tile, ila mie nakushauri ukakae hivyohivyo tu
Ahsante mama Joe!
kadi ya gari sina,nilitaka watu tutakao elewana nao kwa kupafahamu ninapojenga na kuandikishana kwa serikali za mitaa!

ila hilo wazo la kuhamia hivyo hivyo nalipokea!nitahamia hivyo kwani kwako ni kwako,nilikuwa tu natafuta alternative lakini kama haitapatikana nahamia kwani kwa mama mwenye nyumba nini siku 30 za kujidai!
 
Serendipity

Serendipity

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2009
Messages
476
Likes
12
Points
35
Age
40
Serendipity

Serendipity

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2009
476 12 35
Hamia hivyo hivyo, jinsi utakavyo kaa hapo ndo utapata akili ya kupata hizo tiles!
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,305
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,305 280
Ahsante mama Joe!
kadi ya gari sina,nilitaka watu tutakao elewana nao kwa kupafahamu ninapojenga na kuandikishana kwa serikali za mitaa!

ila hilo wazo la kuhamia hivyo hivyo nalipokea!nitahamia hivyo kwani kwako ni kwako,nilikuwa tu natafuta alternative lakini kama haitapatikana nahamia kwani kwa mama mwenye nyumba nini siku 30 za kujidai!
kama ni mfanyakazi wa Serikali nenda pale tunakopesha, au kama mwajili wako atakuwa tayari kukudhamini,
unajua hilo la kuweka nyumba au gari mara nyingi kisheria linawashinda wenye maduka na hata wenye idara zingine za mikopo (kama Tunakopesha), hawa ni tofauti sana na benki, kwa sababu mabenki hiyo ndio kazi yao ya kukopesha na kuweka dhamana, sasa hata tunakopesha wamesajiliwa lakini hawana mamlaka ya kushika property ya mtu, na hata kama akishika hiyo property basi atakuwa yupo nje ya sheria (Haya maelezo niliyapata pale Tunakopesha),. Tunakopesha mwanzo walianza kuchukua property kama dhamana na mpaka sasa wana blue book na hati za nyumba nyingi tu lakini hawana mamlaka nazo kwa sababu kisheria hawakusajiliwa kukopesha kwa dhamana ya property, nadhani ni same case na wenye maduka, kwa hiyo jaribu kupita kwenye maduka na kuongea nao wewe kama wewe na kuwekeana makubaliano baina yenu
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,225
Likes
2,333
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,225 2,333 280
huyu jamaaa bana yeye anasema tiles mimi nilifikiri milango bana, tiles utaweka na hiyo pesa ya kodi utakapohama......shtuka chukua hatua
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,358
Likes
1,731
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,358 1,731 280
huyu jamaaa bana yeye anasema tiles mimi nilifikiri milango bana, tiles utaweka na hiyo pesa ya kodi utakapohama......shtuka chukua hatua
Hamia tu hivyo hivyo, si unajua tena ukichelewa lazima umlipe mwenye nyumba, sasa hizo za mwenye nyumba utazitoa wapi? Nyumba Choo bwana sio Tiles.
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,371
Likes
83
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,371 83 145
wakuu,nimekwama kumalizia kakibanda kangu ili nihame kwa mama mwenye nyumba!!tatizo ni wapi ninaweza kukopa tiles na kulipia kidogokidogo nimalizie hii ishu yangu!!

wasalaam
ukweli ni kuwa watanzania hatuaminiki,huwezi pata mkopo wa tiles kwani wafanyabiashara hawataki kudai,
ushauri nenda katika duka ulilokuwa unanua vifaa vyote vya ujenzi,anaweza kukukopesha kufuatana na kiwango cha manunuzi uliyokuwa ukifanya,

Je hiyo nyumba ipo sehemu gani? naweza kukushauri zaidi
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
wakuu,nimekwama kumalizia kakibanda kangu ili nihame kwa mama mwenye nyumba!!tatizo ni wapi ninaweza kukopa tiles na kulipia kidogokidogo nimalizie hii ishu yangu!!

wasalaam
Kama upo Arusha nenda Masua Interprises wanakopesha hapo
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,512
Likes
535
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,512 535 280
Zamaulid zama ndani wewe. Kama umeweka milango, madirisha, nyavu za mbu, choma ndani mwanagu(hongera), nakshi baadaye wewe....marumaru, ceiling board/gypsum nk baadaye wakati ume-enjoy privacy kwako...kupanga utumwa jamani...hasa kule kwetu kwa mama mwenye nyumba...karaha tupu.
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,883