Nahitaji Mercury, Kwa Aliyenayo Tafadhali Tuwasiliane!!

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,742
2,000
Habari wakuu,,

kama nilivyosema hapo awali, kama kuna mtu mwenye mercury anauza au anafahamu mahali inapopatikana tafadhali tuwasiliane!!

Uhitaji ni mkubwa tafadhali nahitaji ushirikiano wenu!!

Natanguliza shukrani.
 

DONALD

JF-Expert Member
Feb 18, 2010
292
195
mkuu uko wapi,mi matangazo yangu ya hiyo huduma mbona nimeweka mengi tu,nicheki apa 0755 927881 (whatssap)

nikupe mchongo mzima, dogo langu liko Geita - machimboni anasababisha kila kitu,karibu bro!

next time uweke no.ya simu yako.....
nawasilisha!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom