Nahitaji mashine ya kukatakata majani/nyasi kwa ajiri ya chakula cha ngo'mbe

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
5,131
2,000
Kama upon Mwanza, nenda duka lipo jirani na Mwanza Huduma, barabara ya Kenyatta kama unaenda Buhongwa, nimeziulizia Jana nikaambiwa laki tisa na arobaini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom