Nahitaji like na comment 100 tuu kwa hii picha ya Tundu Lissu

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
11,441
2,000
Hata ujenge barabara za lami hadi vyooni kwa matumizi haya mabaya ya vyombo vya dola bado utaishia kuwa mwizi wa kura.
20200812_184008.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom