Nahitaji kuwa na rafik wa kike(dem)....ila baadaye anaweza kuwa mke!

cantonna

JF-Expert Member
Mar 11, 2013
1,111
1,500
npo mtwara kwa sasa, nasoma saut ya mtwara nahitaji kupata mwanamke ambaye baadaye atakuwa mke!awe na umri wa miaka 23 had 26 na awe anaishi mtwara,lindi au iringa!alie tayar anitafute kwa namba 0788225445.naomba ushirikiano wenu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom