Nahitaji kupanga nyumba za NHC Dar, nianzie wapi?

Rosalie_J

Member
Jan 6, 2018
37
125
Kama kichwa cha habari kisemavyo, naomba mtu anayeweza nisaidia kupata nyumba ya kupanga ya NHC maeneo ya Ilala, Urafiki, Magomeni au hata Shekilango/Ubungo ila sijui naanzia wapi.

Japo nimesikia ni ngumu may be mtu aniuzie mkataba wake so kama yupo mtu atayeweza niuzia nitashukuru japo huo mkataba na usizidi laki tano.
 

Kitumburee

Member
Jan 31, 2012
97
125
Mwenyewe nazitamani sana hizi. tuwasubiri wadau wa tuhabarishe mida ya lunch time. si unajua hii mida ya kazi
 

Rutagwerera Sr

JF-Expert Member
Dec 21, 2011
2,255
2,000
Kama kichwa cha habari kisemavyo naomba mtu anayeweza nisaidia kupata nyumba ya kupanga ya nhc maeneo ya ilala,urafiki ,magomeni au hata shekilango ila sijui naanzia wapi.Japo nimesikia ni ngumu may be mtu aniuzie mkataba wake so kama yupo mtu atayeweza niuzia nitashukuru japo huo mkataba na usizidi laki tano.
Siku hizi ukiritimba umepungua dada acha uoga. Ugumu ulikua zamani. Nenda zonal office za NHC. Au ofisi zao za mjini. Kama huzijui just google na utapata website yao na taarifa zaidi.
 

Eng.Dullah

JF-Expert Member
Sep 24, 2014
372
500
Siku hizi ukiritimba umepungua dada acha uoga. Ugumu ulikua zamani. Nenda zonal office za NHC. Au ofisi zao za mjini. Kama huzijui just google na utapata website yao na taarifa zaidi.
Tema mate chini mkuu hizi nyumba ni balaa kuzipata. Nemehangaika sana ofisini kwako naambiwa zipo za kununua tu ila za kupanga zilishaisha.

Mara ya mwisho nipo dodoma, nimenda pia kuulizie tena kupitia kwa jina la kiongozi ndo nikaambiwa nisubiri mtu anatoka baada ya mwezi nikakata tamaa kabisa.

kama kweli yupo willing kuzitafuta hizi nyumba kwa dar tafuta dalali mzoefu huwa wanajua watu wanahama ili akuunganishe naye, japo mara nyingi wengi wao huwa wanawapangisha watu wengine kwa kuwapiga cha juu.
 

Rutagwerera Sr

JF-Expert Member
Dec 21, 2011
2,255
2,000
Tema mate chini mkuu hizi nyumba ni balaa kuzipata. Nemehangaika sana ofisini kwako naambiwa zipo za kununua tu ila za kupanga zilishaisha.

Mara ya mwisho nipo dodoma, nimenda pia kuulizie tena kupitia kwa jina la kiongozi ndo nikaambiwa nisubiri mtu anatoka baada ya mwezi nikakata tamaa kabisa.

kama kweli yupo willing kuzitafuta hizi nyumba kwa dar tafuta dalali mzoefu huwa wanajua watu wanahama ili akuunganishe naye, japo mara nyingi wengi wao huwa wanawapangisha watu wengine kwa kuwapiga cha juu.
Mkuu basi tunatofautiana na kila mtu na zali lake sijui. Maana mimi tulipata bila tabu Magomeni, japo anakaa ndugu yangu.
 

Chillah

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
5,539
2,000
Siku hizi ukiritimba umepungua dada acha uoga. Ugumu ulikua zamani. Nenda zonal office za NHC. Au ofisi zao za mjini. Kama huzijui just google na utapata website yao na taarifa zaidi.
ukienda ktk ofisi zao watakupa nyumba za kupanga za laki tatu tano... kwa mwezi...
 

Chillah

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
5,539
2,000
ukiuziwa mkataba shukuru... ila wana pangisha ili apate iyo zidi ya kila mwezi alafu anaipeleka NHC... siku ukija kuambiwa una daiwa kodi haujalipa uwezi shangaa kwa kuwa ulikuwa una mpa mtu wa kati wa magumashi na wewe hauna mkataba na NHC... hivyo una toka kirahisi tu na kudaiwa juu...
 

jebs2002

JF-Expert Member
Sep 3, 2008
7,054
2,000
Siku hizi ukiritimba umepungua dada acha uoga. Ugumu ulikua zamani. Nenda zonal office za NHC. Au ofisi zao za mjini. Kama huzijui just google na utapata website yao na taarifa zaidi.
Solution..
 

jebs2002

JF-Expert Member
Sep 3, 2008
7,054
2,000
Tema mate chini mkuu hizi nyumba ni balaa kuzipata. Nemehangaika sana ofisini kwako naambiwa zipo za kununua tu ila za kupanga zilishaisha.

Mara ya mwisho nipo dodoma, nimenda pia kuulizie tena kupitia kwa jina la kiongozi ndo nikaambiwa nisubiri mtu anatoka baada ya mwezi nikakata tamaa kabisa.

kama kweli yupo willing kuzitafuta hizi nyumba kwa dar tafuta dalali mzoefu huwa wanajua watu wanahama ili akuunganishe naye, japo mara nyingi wengi wao huwa wanawapangisha watu wengine kwa kuwapiga cha juu.
Nyingi zimeng'ang'aniwa na watu wenye uwezo, yaani wasiohitaji kupanga hizi nyumba, hili swala @NHC na LUKUVI lazima waliangalie vizuri, wewe angalia mijini kote, ni Wadosi na wenye uwezo tu, haiwezekani kwa kweli...
 

Eng.Dullah

JF-Expert Member
Sep 24, 2014
372
500
Nyingi zimeng'ang'aniwa na watu wenye uwezo, yaani wasiohitaji kupanga hizi nyumba, hili swala @NHC na LUKUVI lazima waliangalie vizuri, wewe angalia mijini kote, ni Wadosi na wenye uwezo tu, haiwezekani kwa kweli...
Hii ndiyo miradi yao mkubwa mjini yaani, kiujumla zimepangishwa mara mbili mbili.
 

Cowman

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
1,642
2,000
Maisha ya kule ni ya uswahili sana mkuu, tafuta tu nyumba za kawaida. Otherwise chungua nyumba nzima
 

Bob Kawari

JF-Expert Member
Feb 1, 2015
1,237
2,000
Kuna flat mpya hapo magomeni usalama laki sita kwa mwezi kama vp sema nikuunge na dalali...
 

Renegade

JF-Expert Member
Mar 18, 2009
5,741
2,000
Kama kichwa cha habari kisemavyo, naomba mtu anayeweza nisaidia kupata nyumba ya kupanga ya NHC maeneo ya Ilala, Urafiki, Magomeni au hata Shekilango/Ubungo ila sijui naanzia wapi.

Japo nimesikia ni ngumu may be mtu aniuzie mkataba wake so kama yupo mtu atayeweza niuzia nitashukuru japo huo mkataba na usizidi laki tano.
Kodi utakayolipa si afadhali ununue kabisa, ile kodi yako ya mwezi iwe rejesho la mkopo.
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,689
2,000
Aina ya nyumba ninayoweza kukusaidia kuipata inategemea kama umeolewa au haujaolewa. Kama hujaolewa ninaweza kuku sublet nyumba yangu niliyopangishwa na NHC... Ina vyumba viwili, ninaweza kukupangisha kimoja, mimi nikabaki na kimoja. Tutakuwa tunashea sebule, jiko na kibaraza... Kama umeolewa nenda ukatafute shithole house za NHC huko uswahilini. :rolleyes:
 

areafiftyone

JF-Expert Member
Jan 4, 2017
7,785
2,000
Kama kichwa cha habari kisemavyo, naomba mtu anayeweza nisaidia kupata nyumba ya kupanga ya NHC maeneo ya Ilala, Urafiki, Magomeni au hata Shekilango/Ubungo ila sijui naanzia wapi.

Japo nimesikia ni ngumu may be mtu aniuzie mkataba wake so kama yupo mtu atayeweza niuzia nitashukuru japo huo mkataba na usizidi laki tano.
Si uwaone NHC mwenyewe,mkuu vipi?
 

jerrybanks

JF-Expert Member
Jan 4, 2017
2,343
2,000
Aina ya nyumba ninayoweza kukusaidia kuipata inategemea kama umeolewa au haujaolewa. Kama hujaolewa ninaweza kuku sublet nyumba yangu niliyopangishwa na NHC... Ina vyumba viwili, ninaweza kukupangisha kimoja, mimi nikabaki na kimoja. Tutakuwa tunashea sebule, jiko na kibaraza... Kama umeolewa nenda ukatafute shithole house za NHC huko uswahilini. :rolleyes:
yako iko wapi mkuu
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,689
2,000
yako iko wapi mkuu
Prime locations! Mtaa unaitwa 'Central Business District' :D

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom