Nahitaji kujua utaratibu wa kukatia passport mpakani

Nfumu

JF-Expert Member
Nov 13, 2016
611
1,000
Wakuu nahitaji kujua utaratibu wa kukatia passport mpakani coz nimepata kazi flani hivi ya muhimu sana ya kufanya Kenya kwa Siku tatu na ninatakiwa niondoke kesho asubuhi ili nisichelewe kwahiyo anaejua process za kukata passport border anijuze wakuu.
 

MTK

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
8,511
2,000
Wahi uhamiaji na picha 3 za pasipoti, jaza fomu kale kiapo kwa wakili au kata mshiko 20k waachie saa 9 kachukue temporary pass, kazi finish!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom