Nahitaji kufahamishwa maduka ya vifaa vya ujenzi Kariakoo

hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
2,313
2,000
Mwenye kujua maduka ya Vifaa Vya Ujenzi ambayo bei zake ni rafiki Sana Kariakoo anipe direction
 
Baba Joseph17

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,342
2,000
Janja janja hakuna sikuhizi bei zinafanana kote hata usipoenda KKOO
 
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
2,313
2,000
Sio kweli
Total Mwenge ilikuwa milion 3 na Kariakoo nimepata kwa milion mbili na laki 5 na kuna duka la Wasomali nimepata kwa cheap zaid
 
Dagger-v

Dagger-v

Senior Member
Mar 6, 2020
191
250
Mwenye kujua maduka ya Vifaa Vya ujenzi ambayo bei zake ni rafiki Sana Kariakoo anipe direction
Vifaa vya Bomba nenda kwa heko k.koo mtaa wa Swahili, vifaa km vitasa nenda Hozeifa hapo hapo Swahili, umeme nenda mtaa wa narung'ombe ulizia mtu mmoja anaitwa Abbas n maarufu Sana,

One love
 
Inside10

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
20,811
2,000
Mwenye kujua maduka ya Vifaa Vya ujenzi ambayo bei zake ni rafiki Sana Kariakoo anipe direction
Wewe unajenga k'koo acheni kukariri .. mbona huduma sasa hv zipo kila mahala!!
 
Top Bottom