Nahitaji kuanzisha Kiwanda cha kutengeneza Chokaa! Naomba mnishauri wa namna ya kukianzisha


The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
3,980
Likes
3,562
Points
280
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
3,980 3,562 280
Habari waungwana !

Hivi karibuni nilibahatisha kiwanja cha mawe ya chokaa(mgodi) ekari 50 nikakinunua kwa taratibu zote

Naomba Wajasiriamali mnishauri juu ya uanzishaji kiwanda, majhitaji ya mashine na je nazipataje?

Kama kuna mtu mshauri mzuri(mtaalamu) na juu ya masoko.
 
Smart Technician

Smart Technician

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
403
Likes
254
Points
80
Smart Technician

Smart Technician

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
403 254 80
hapo jaribu kutembelea viwanda vya chokaa uone wanafanya nini itakurahisishia kujua nini unahitaji na nini au hitaji katika kujenga kiwanda cha chokaa
 
Cumudia

Cumudia

Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
9
Likes
4
Points
5
Cumudia

Cumudia

Member
Joined Sep 21, 2018
9 4 5
Habari waungwana !
hivi karibuni nilibahatisha kiwanja cha mawe ya chokaa(mgodi) ekari 50 nikakinunua kwa taratibu zote,sasa naomba wajasiriamali mnishauri juu ya uanzishaji kiwanda ,majhitaji ya mashine na je nazipataje ,au kama kuna mshauri mzuri(mtaalamu) na juu ya masoko.
Sehemu gani hiyo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,273,262
Members 490,343
Posts 30,475,785