Nahitaji ku unua gari kati ya alteza na mark x

Johnkelly

Member
Nov 14, 2016
68
125
Wadau kama nilivyo saema juu hapo nahitaji gari kat ya hizo mbili nipeni ushauli ktk spare. Mafuta na body
But alteza ni manual
 

New Nytemare

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
3,086
2,000
Chukua teza ya 4 cylinder ikiwa na engine ya 3sge utainjoy sana..mark ten kopo lasoda.. Likibonyea kidogo tu sura imepotea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom