Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kampuni wanaoweka Aluminium doors

Discussion in 'Matangazo madogo' started by LadySwa, Aug 27, 2009.

  1. L

    LadySwa Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Kama kuna mtu anajua kampuni wanaoweka Aluminium doors, windows vizuri na kwa bei nzuri pia kwa Dar .

    Nipatie mawasiliano tafadhali natanguliza shukrani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 13, 2016
  2. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaziweka wapi?na una average sq.metres ngapi? ni nyumba mpya au unatoa madirisha ya zamani na kuweka al.windows?
     
  3. L

    LadySwa Member

    #3
    Aug 27, 2009
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    nyumba ni mpya iko Bunju ,madirisha karibu kumi kwa ukubwa tofauti ila vipimo sina hakika .
     
  4. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ungejua vipimo ingekuwa rahisi zaidi.
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,983
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    LadySwa

    Huyu kaka anaitwa Mala,aliniwekea aluminium windows kwenye nyumba yangu. Namba yake ni Voda ya 74-383019. Kuhusu price quotations, itategemea na ukubwa na wingi wa madirisha+milango yako.
    Yupo Dar huyo kaka, kampuni yake nimesahau jina. Muulize kila kitu kabla ya kazi!..
     
  6. L

    LadySwa Member

    #6
    Aug 27, 2009
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Nawashukuru kwa mchango wenu.Mungu ibariki Tanzania,zibairi kazi zetu ,pia uyabariki mawazo yetu.
     
  7. K

    Kasanga Member

    #7
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna fundi mafundi wazuri na wanatreaceable record and of course reasonable price call 0713606777
     
  8. a

    atlwindows Member

    #8
    Nov 2, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni nzuri kma una nunua ktk kampuni kuliku ku nunua kwa fundi wa barabarani...

    uta pata guarantee na quality !

    Sisi tuna deal kwnye Madirisha na Milango za sliding.... tunayo aina ya ALUMINIUM na aina ya UPVC !
     
  9. S

    Saju b JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2016
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    mkuu naomba mawasiliano ya kampuni yeni ni sqm 61 za madirisha, nahitaji UPVC.. tuwasiliane chap
     
  10. allysaidy

    allysaidy Senior Member

    #10
    Jan 13, 2016
    Joined: Jan 8, 2016
    Messages: 142
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Umeshaweka tayar aluminium ? npo hapa kwa ujenz bora wa madirsha, milango, partition wasiriana nas sim no +255 654 069 041 kwa ujenz wenye uwakika popote ulipo tutakufikia
     
  11. V

    Vankiwelu255 Member

    #11
    Jan 13, 2016
    Joined: May 26, 2015
    Messages: 58
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    ukihitaji fundi wa gypsum
    whatsapp +254717609960 popote tunakufikia
     
Loading...