nahitaji haraka sana kampuni ya mizigo kutoka zanzibar kuja dar es salaam


mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
anaejua kampuni ya usafirishaji mizigo

kutoka zanzibar kwenda dsm kampuni hiyo wawe waaminifu

hraka tafadhari

asante
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,608
Likes
6,125
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,608 6,125 280
hujaeleweka mizigo ukubwa gani?clearing agent au shipping agent?kuna vijana hapo zanzibar huwa unawakabidhi mzigo,unawalipa wanakuambia dar umone nani siku gani kisha unachukua cargo yako.kumbuka kuna ushuru au unataka kwa njia zetu zileeeee?
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
mkuu nahitaji official company wanaoweza leta mzigo mlangoni. sio kontena wala bahasha, mzigo wa wastani,

asante kwa wazo lako
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
hujaeleweka mizigo ukubwa gani?clearing agent au shipping agent?kuna vijana hapo zanzibar huwa unawakabidhi mzigo,unawalipa wanakuambia dar umone nani siku gani kisha unachukua cargo yako.kumbuka kuna ushuru au unataka kwa njia zetu zileeeee?
napenda nilipie mkuu, ingawa ni mzigo wa shirika la dini, hautozwi mkuu. lkn unatakiwa upelekwe officially
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
hujaeleweka mizigo ukubwa gani?clearing agent au shipping agent?kuna vijana hapo zanzibar huwa unawakabidhi mzigo,unawalipa wanakuambia dar umone nani siku gani kisha unachukua cargo yako.kumbuka kuna ushuru au unataka kwa njia zetu zileeeee?
kampuni iwe inatambulika mkuu
 
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
592
Likes
197
Points
60
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
592 197 60
anaejua kampuni ya usafirishaji mizigo

kutoka zanzibar kwenda dsm kampuni hiyo wawe waaminifu

hraka tafadhari

asante
kuna jamaa hawa wazuri wanaitwa S.M.RASHID INV LTD wana mtandao mkubwa hebu jaribu kuwatafuta piga namba hii uwafahamishe ni mzigo gani na unakwenda wapi. wanaweza kukupitishia bandari ya dar au bagamoyo within 24 hours unakabidhiwa mzigo jaribu namba hizi 0773 373891 au 0714 229040 ukifanikiwa nipe feedback
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
kuna jamaa hawa wazuri wanaitwa S.M.RASHID INV LTD wana mtandao mkubwa hebu jaribu kuwatafuta piga namba hii uwafahamishe ni mzigo gani na unakwenda wapi. wanaweza kukupitishia bandari ya dar au bagamoyo within 24 hours unakabidhiwa mzigo jaribu namba hizi 0773 373891 au 0714 229040 ukifanikiwa nipe feedback
sa kwa nni uende hadi bagamoyo? ni kinumenyume sana, na watakuwa wanjia za panya na mimi sitaki panya wezi
 
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
592
Likes
197
Points
60
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
592 197 60
sa kwa nni uende hadi bagamoyo? ni kinumenyume sana, na watakuwa wanjia za panya na mimi sitaki panya wezi
mkuu bagamoyo ni bandari rasmi inayotambuliwa na serekali na kuna TRA kule. Pia ni option tu sujakuambia lazima upite huko , watakupitishia bandari ya Dar muhimu mzigo wako uwe umeingia kihalali zenj
 

Forum statistics

Threads 1,272,340
Members 489,924
Posts 30,448,124