Nahitaji Digital Camera ya kununua

Sunshow

JF-Expert Member
Nov 11, 2011
1,139
1,500
Iwe kwenye hali nzuri. Ofa yangu 100,000. Aina ya Samsung dau litapanda kidogo. Ni PM kama unayo.
 

marty

JF-Expert Member
Aug 4, 2011
770
170
visit my shop ziko brand kama 4 bei range zinaanzia za elfu 80 mpaka laki 2na nusu,kazi ni kwako,for more info 0713388226
 

kikahe

JF-Expert Member
May 23, 2009
1,351
1,500
Kwanini unataka used? Jipande vizuri ununue kitu chako mwenyewe.
 

pattyb

Member
Jan 21, 2012
5
0
Iwe kwenye hali nzuri. Ofa yangu 100,000. Aina ya Samsung dau litapanda kidogo. Ni PM kama unayo.
Ninadigital camera ya Olympus orange in color 7.1MP na nimeitumia mwenyewe tu tangu ninunue ikiwa mpya. Inakuja na box lake with accessories zote. Bei Tsh. 125,000
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom