Nahitaji dada wa kazi kulea mtoto tu!

Malyenge

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
6,014
2,000
Wakuu,

Naomba mnisaidie kupata dada wa kazi kulea mtoto wa miaka miwili. Sifa awe na uzoefu wa kulea watoto wadogo na upendo na kumjali mtoto saa zote. Mkataba ni mpaka mtoto akifikisha miaka mitano kazi yake inakwisha. Ataishi kwangu na huduma zote za kibinadamu mbali na mshahara nitazigharamia mimi.

Naomba mwenye kumjua dada wa kazi mwenye sifa hizo ani PM.

Asanteni.
 

mgt software

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
12,144
2,000
Tunataka kujua kama una roho mbaya ili tusijekupa wa iringa mtoto akaokwa, ukiwa dar tutaulizia tabia kwa majirani zako, na je mtoto amelelewa vizuri au ni wakimayai mayai amaweza akakutandika na kukimbilia kwa mamayake.
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
22,967
2,000
Tunataka kujua kama una roho mbaya ili tusijekupa wa iringa mtoto akaokwa, ukiwa dar tutaulizia tabia kwa majirani zaklo, na je mtoto amelelewa vizuri au ni wakimayai mayai amaweza akakutandika na kukimbilia kwa mamayake.
sa mtoto ni wa majirani?
Na mtoto asilelewe kimayai aleleweje kwa ngumi au?
Mtoto anatakiwa alelewe kimayai kwa raha zote
 

mgt software

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
12,144
2,000
sa mtoto ni wa majirani?
Na mtoto asilelewe kimayai aleleweje kwa ngumi au?
Mtoto anatakiwa alelewe kimayai kwa raha zote
wa kimayai atabutuliwa tu hili la majirani wanaweza kumjua mtu mwenye roho katili hii ni kunusuru mtoto asiye na hatia kujeeuhiwa au kufa si unajua watu wa iringa,
 

Wazo la kabwela

JF-Expert Member
Feb 13, 2013
1,681
2,000
weka picha yako mkuu tukuchunguze. kama mngoni hatukutafutii ngooo usije tia msichana wa watu mimba.akachinja mtoto buree
 

ISLETS

JF-Expert Member
Dec 29, 2012
8,178
2,000
mkuu we ni mzoefu humu jf...sitegemei eti siku moja uje useme umetapeliwa na mtu aliyekuahidi kukutafutia msichana wa kazi....
kila la heri ila chukua tahadhari
 
Top Bottom