Nahitaji Boyfriend toka JF awe na Sifa hizi

Bi Khadija

Bi Khadija

Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
53
Points
150
Bi Khadija

Bi Khadija

Member
Joined Aug 20, 2018
53 150
My name is khadija ,nina miaka 20 plus. Ni muda mrefu kidogo nmejiunga JF ila nlikuwa napenda zaidi kusoma kuliko kupost au comment chochote.

Kuna watu ambao nmejifunza mengi kwao nikawapenda kuwa marafiki na kutaka kuwa na marafiki wenye sifa kama zao.

Nahitaji Boyfriend (rafiki wa kiume toka Jamiiforums ) awe member zaidi ya Mwaka mmoja ( ili nisome threads zake zote nimfahamu tabia yake)

Awe na sifa nyingi kama za GuDume. Mcheshi,mtu wa stories ( mimi si muongeaji napenda kusikiliza) mwenye vituko na mwenye kujiamini.gudume ana sifa za my ideal man.ila nasikia ameoa.

Awe na utulivu hata akitukanwa kama Joseverest au wakati mwingine Mshana Jr. Ingawa tatizo la mshana ni hayo mambo yake ya shirki ila kutotukana ni jambo jema.

Awe na elimu ya kuanzia Diploma at least. Mwenye uwezo mzuri wa kuzungumza kiingereza. Hili nmeliona kwa GuDume na Nyani Ngabu. Napenda mwanaume anayezungumza au andika kiingereza vizuri.

Kuna mwanaume mwingine anaitwa Sodoku naye nmemsoma na kumwona anaonekana anajali familia yake na mtulivu pia napenda a man with those qualities.

Kuna mwanaume anaitwa Kiduku Lilo huyu anaonekana kuwa na pesa ila mjeuri na mwenye majidai sana.sipendi mwanaume mwenye dharau sana. Ila napenda awe anajiamini.huyu pamoja na kujiamini lakini ana dharau kwa maskini.

Napenda nipate boyfriend mwenye kufuatilia siasa pia kama anavyofanya pascal mayala anaonekana kuwa na ufaham mzuri wa siasa na kufuatilia kwa ujumla.

Mimi ni mdada ambaye nmemaliza chuo mwaka jana. Nmeajiriwa bado naishi kwa wazazi. Nina marafiki wachache sana na sijawahi kuwa na mpenzi na sihitaji kwa sasa.

Nahitaji tu marafiki wa kiume ambao nitashare nao mambo mawili matatu ya maisha hasa baada ya kujikuta napoteza marafiki wengi wa kike sababu wengi wao wanafiki na wenye wivu.

Nimeamua kutafuta marafiki wa kiume baada ya kugundua rafiki yangu wa karibu sana zaidi ya miaka mitatu kumbe amekuwa akipokea pesa kwa wanaume ili wanipate.akitumia jina langu kupata pesa kwao kama ni mimi ndo namtuma.

Nliamua kuachana naye baada ya kugundua hilo kwa wanaume zaidi ya watatu.

Sipendi ukaribu na mtu mwnye akili za kitoto.so i need somebody who is matured.anayefaham maisha na si mpuuzi au mtoto mtoto...sipendi kuwa hata karibu na mwanaume au mwanamke mwenye mdomo mchafu (matusi) kama mmoja wa member humu ndani ambaye naye nimemsoma mara nyingi akitukana au kutishia kutukana wenzie wanapompinga.

Hivyo kama utakuja na matusi sitohangaika kukujibu.napenda tuhehsimiane na kila mtu amheshimu binadamu mwenzie.

Ni hayo tu marafiki zangu.
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
41,338
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
41,338 2,000
KILA LA HERI KWENYE KUMPATA RAFIKI MPYA
 
Msemaji_

Msemaji_

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2016
Messages
366
Points
250
Msemaji_

Msemaji_

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2016
366 250
My name is khadija ,nina miaka 20 plus. Ni muda mrefu kidogo nmejiunga JF ila nlikuwa napenda zaidi kusoma kuliko kupost au comment chochote.

Kuna watu ambao nmejifunza mengi kwao nikawapenda kuwa marafiki na kutaka kuwa na marafiki wenye sifa kama zao.

Nahitaji Boyfriend (rafiki wa kiume toka Jamiiforums ) awe member zaidi ya Mwaka mmoja ( ili nisome threads zake zote nimfahamu tabia yake)

Awe na sifa nyingi kama za GuDume. Mcheshi,mtu wa stories ( mimi si muongeaji napenda kusikiliza) mwenye vituko na mwenye kujiamini.gudume ana sifa za my ideal man.ila nasikia ameoa.

Awe na utulivu hata akitukanwa kama Joseverest au wakati mwingine Mshana Jr. Ingawa tatizo la mshana ni hayo mambo yake ya shirki ila kutotukana ni jambo jema.

Awe na elimu ya kuanzia Diploma at least. Mwenye uwezo mzuri wa kuzungumza kiingereza. Hili nmeliona kwa GuDume na Nyani Ngabu. Napenda mwanaume anayezungumza au andika kiingereza vizuri.

Kuna mwanaume mwingine anaitwa Sodoku naye nmemsoma na kumwona anaonekana anajali familia yake na mtulivu pia napenda a man with those qualities.

Kuna mwanaume anaitwa Kiduku Lilo huyu anaonekana kuwa na pesa ila mjeuri na mwenye majidai sana.sipendi mwanaume mwenye dharau sana. Ila napenda awe anajiamini.huyu pamoja na kujiamini lakini ana dharau kwa maskini.

Napenda nipate boyfriend mwenye kufuatilia siasa pia kama anavyofanya pascal mayala anaonekana kuwa na ufaham mzuri wa siasa na kufuatilia kwa ujumla.

Mimi ni mdada ambaye nmemaliza chuo mwaka jana. Nmeajiriwa bado naishi kwa wazazi. Nina marafiki wachache sana na sijawahi kuwa na mpenzi na sihitaji kwa sasa.

Nahitaji tu marafiki wa kiume ambao nitashare nao mambo mawili matatu ya maisha hasa baada ya kujikuta napoteza marafiki wengi wa kike sababu wengi wao wanafiki na wenye wivu.

Nimeamua kutafuta marafiki wa kiume baada ya kugundua rafiki yangu wa karibu sana zaidi ya miaka mitatu kumbe amekuwa akipokea pesa kwa wanaume ili wanipate.akitumia jina langu kupata pesa kwao kama ni mimi ndo namtuma.

Nliamua kuachana naye baada ya kugundua hilo kwa wanaume zaidi ya watatu.

Sipendi ukaribu na mtu mwnye akili za kitoto.so i need somebody who is matured.anayefaham maisha na si mpuuzi au mtoto mtoto...sipendi kuwa hata karibu na mwanaume au mwanamke mwenye mdomo mchafu (matusi) kama mmoja wa member humu ndani ambaye naye nimemsoma mara nyingi akitukana au kutishia kutukana wenzie wanapompinga.

Hivyo kama utakuja na matusi sitohangaika kukujibu.napenda tuhehsimiane na kila mtu amheshimu binadamu mwenzie.

Ni hayo tu marafiki zangu.
Njoo DM
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,824
Points
2,000
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,824 2,000
Kwa sifa na vigezo hivi, utasubiri sana
 
mega5

mega5

Member
Joined
Mar 27, 2019
Messages
24
Points
45
mega5

mega5

Member
Joined Mar 27, 2019
24 45
Bibie..!
My name is khadija ,nina miaka 20 plus. Ni muda mrefu kidogo nmejiunga JF ila nlikuwa napenda zaidi kusoma kuliko kupost au comment chochote.

Kuna watu ambao nmejifunza mengi kwao nikawapenda kuwa marafiki na kutaka kuwa na marafiki wenye sifa kama zao.

Nahitaji Boyfriend (rafiki wa kiume toka Jamiiforums ) awe member zaidi ya Mwaka mmoja ( ili nisome threads zake zote nimfahamu tabia yake)

Awe na sifa nyingi kama za GuDume. Mcheshi,mtu wa stories ( mimi si muongeaji napenda kusikiliza) mwenye vituko na mwenye kujiamini.gudume ana sifa za my ideal man.ila nasikia ameoa.

Awe na utulivu hata akitukanwa kama Joseverest au wakati mwingine Mshana Jr. Ingawa tatizo la mshana ni hayo mambo yake ya shirki ila kutotukana ni jambo jema.

Awe na elimu ya kuanzia Diploma at least. Mwenye uwezo mzuri wa kuzungumza kiingereza. Hili nmeliona kwa GuDume na Nyani Ngabu. Napenda mwanaume anayezungumza au andika kiingereza vizuri.

Kuna mwanaume mwingine anaitwa Sodoku naye nmemsoma na kumwona anaonekana anajali familia yake na mtulivu pia napenda a man with those qualities.

Kuna mwanaume anaitwa Kiduku Lilo huyu anaonekana kuwa na pesa ila mjeuri na mwenye majidai sana.sipendi mwanaume mwenye dharau sana. Ila napenda awe anajiamini.huyu pamoja na kujiamini lakini ana dharau kwa maskini.

Napenda nipate boyfriend mwenye kufuatilia siasa pia kama anavyofanya pascal mayala anaonekana kuwa na ufaham mzuri wa siasa na kufuatilia kwa ujumla.

Mimi ni mdada ambaye nmemaliza chuo mwaka jana. Nmeajiriwa bado naishi kwa wazazi. Nina marafiki wachache sana na sijawahi kuwa na mpenzi na sihitaji kwa sasa.

Nahitaji tu marafiki wa kiume ambao nitashare nao mambo mawili matatu ya maisha hasa baada ya kujikuta napoteza marafiki wengi wa kike sababu wengi wao wanafiki na wenye wivu.

Nimeamua kutafuta marafiki wa kiume baada ya kugundua rafiki yangu wa karibu sana zaidi ya miaka mitatu kumbe amekuwa akipokea pesa kwa wanaume ili wanipate.akitumia jina langu kupata pesa kwao kama ni mimi ndo namtuma.

Nliamua kuachana naye baada ya kugundua hilo kwa wanaume zaidi ya watatu.

Sipendi ukaribu na mtu mwnye akili za kitoto.so i need somebody who is matured.anayefaham maisha na si mpuuzi au mtoto mtoto...sipendi kuwa hata karibu na mwanaume au mwanamke mwenye mdomo mchafu (matusi) kama mmoja wa member humu ndani ambaye naye nimemsoma mara nyingi akitukana au kutishia kutukana wenzie wanapompinga.

Hivyo kama utakuja na matusi sitohangaika kukujibu.napenda tuhehsimiane na kila mtu amheshimu binadamu mwenzie.

Ni hayo tu marafiki zangu.
Ukweli halisi ni kwamba unamtaka rafiki ambaye baadae ageuke kuwa mume

Ungekuwa urafiki tu wa kawaida huwezi kuomba ajitokeze mwenye sifa kama ulizotaka, ungeanza naye tu anaekufaa

Pili usingetaka mmoja kama hao uliokuwa nao wa kike walivyokuwa zaid

Tatu isingekuwa muhimu kunasibu umbo lako kama mrefu au mfupi nk

Nne hivyo unavyotaka huyo mtu awe navyo unataka avidhihirishe wapi? Humu ndani au mkiwa pamoja?

All in all uko sawa tu, UTAMPATA
 
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
1,118
Points
2,000
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
1,118 2,000
Eti kuna mwanajf humu ndani anayetishia watu kuwatukana acha unafiki hapo wewe mwenyewe huna sifa yeyote wala nini kazi kujishaua tu uonekane wa muhimu.
Humu utatafuta sana utaliwa sana mwisho wake wanaume hawatafutwi na risala wanaume wanaume wanakuja wenyewe.
Kama mzuri sana ungeolewa 18 ila wewe ni umiza kichwa tu kama wengine.
Leo nimependa mwandiko wako,nimependa pia ulichoandika.

Umeeleweka!!
 
charldzosias

charldzosias

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,356
Points
2,000
charldzosias

charldzosias

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,356 2,000
Mmmh.... Ujeuri umetoka wapi tena? Maana nmekujibu kama ambavyo umekuja the harder you come the harder you leave.

Mi nlidhani ni mwanamke haya kama wewe ni jinsia me.makubwa.

Basi ntaku treat kama me.
hehehe... astaghafirurah..
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,598
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,598 2,000
Natafuta rafiki tu mwenye sifa kama Gudume,ila Gudume kaoa!!! Ha ha ha ha ha ,msomi wa elimu ya chuo asiyejua nini anataka
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
5,274
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
5,274 2,000
Sifa zote hizo?.mhhh uumbaji utauweza lol
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
10,590
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
10,590 2,000
Bi Khadija

Maandishi yako yanaonesha upeo wako mkubwa wa kufahamu mambo, kuyachambua na kutengeneza hitimisho jadidi.

Kwa upeo huu haiwezekani hukupata boyfriend sahihi wakati unasoma A level, na hasa hasa chuo hiyo miaka mitatu hadi mitano. Ilikuwaje mpaka umehitimu masomo, uko nyumbani mwaka sasa baada ya masomo, huko kazini uendako kote huko hakuna boyfriend sahihi?

Itoshe kukutakia kila la heri, mwenyezi Mungu akujalie furaha ya moyo wako.

c.c Honey Money Penny
Honey 50thebe Acha akaolewe na Babake au Mjombake 😂😂😂
Next time uwe unani tag kwenye nyuzi zinazochangamsha genge sio hizi nasoma mpaka nasinzia (Predictable & Boring)
 
Omulasil

Omulasil

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2015
Messages
1,596
Points
2,000
Omulasil

Omulasil

JF-Expert Member
Joined May 5, 2015
1,596 2,000
Hao uliowataja wamekataa wote? Tupate pa kuanzia
 
debbug

debbug

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2018
Messages
299
Points
500
debbug

debbug

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2018
299 500
how I can get you I'm serious love you're phrase karibu ni karibishe mamaa
 
mhuri25

mhuri25

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
943
Points
1,000
mhuri25

mhuri25

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
943 1,000
Kwenye thread yako ungesema unataka BF awe na mironjo Kama MHURI25 asee ningepata mbichwa huo sema ujazungumzia Hilo...
 

Forum statistics

Threads 1,304,892
Members 501,583
Posts 31,530,921
Top