Nahitaji bima ya afya binafsi, ya mtu mmoja ni shirika gani la bima linahuduma nzuri?

Pisi kali

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2019
Messages
392
Points
1,000

Pisi kali

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2019
392 1,000
Habarini wakuu!!

Heri??? Mvua vipi mahala leo ulipo♀

Twende kwenye mada.

Nahitaji bima ya afya binafsi, ya mtu mmoja ni shirika gani la bima linahuduma nzuri na za uhakika, bei zake, process za kukamilisha zoezi na muda hadi wa kuwa mwanachama, kupata huduma

Kwa mwenye kujua msaada tafadhari bila kusahau na mawasiliano yao Au sehem wanayopatika
 

Pisi kali

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2019
Messages
392
Points
1,000

Pisi kali

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2019
392 1,000
Chukua NHIF ...


Maelezo na kila kitu ulichouliza yako humu View attachment 1324633

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante

Nimeona huo mchanganuo

Nataka kujua sio wasumbufu kwenye huduma zao? Nilivyokua chuo nililipiaga mara moja 50,400 ila sikuwahi kutibiwaga nayo (sikuumwa kwa huo muda hadi kadi ikaexpire)

Pia kadi zilikua zinachelewa kutoka unalipa na kufanya maombi leo, utapata mwezi wa nne


Ni kwa wanafunzi tu? Chuo walikua wazito kufatilia? Au ndivyo walivyo? Ukifanya malipo baada ya muda gani unaweza kupata Kadi kwaajili ya huduma?
 

Forbes1990

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
460
Points
1,000

Forbes1990

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
460 1,000
Asante

Nimeona huo mchanganuo

Nataka kujua sio wasumbufu kwenye huduma zao? Nilivyokua chuo nililipiaga mara moja 50,400 ila sikuwahi kutibiwaga nayo (sikuumwa kwa huo muda hadi kadi ikaexpire)

Pia kadi zilikua zinachelewa kutoka unalipa na kufanya maombi leo, utapata mwezi wa nne


Ni kwa wanafunzi tu? Chuo walikua wazito kufatilia? Au ndivyo walivyo? Ukifanya malipo baada ya muda gani unaweza kupata Kadi kwaajili ya huduma?
Pisi Kali mimi ni mwanachama wa NHIF ni moja ya bima za afya Bora kabisa ina coverage ya hospital nyingi nchi nzima tofauti na Bima zingine ....


Hilo suala la kupewa kadi after 3 months siwezijua maana mimi nilichukua kadi miaka hiyo chini ya shirika flani hivi hatukutumia muda huo , ila sijui kwa sasa..

Ila niseme tu Licha ya changamoto zingine ndogondogo NHIF ni bima Bora kwasasa...

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Shaddie Kikoti

Verified Member
Joined
Jan 14, 2020
Messages
3
Points
45

Shaddie Kikoti

Verified Member
Joined Jan 14, 2020
3 45

Lukaku Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
843
Points
1,000

Lukaku Tanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
843 1,000
Pisi Kali mimi ni mwanachama wa NHIF ni moja ya bima za afya Bora kabisa ina coverage ya hospital nyingi nchi nzima tofauti na Bima zingine ....


Hilo suala la kupewa kadi after 3 months siwezijua maana mimi nilichukua kadi miaka hiyo chini ya shirika flani hivi hatukutumia muda huo , ila sijui kwa sasa..

Ila niseme tu Licha ya changamoto zingine ndogondogo NHIF ni bima Bora kwasasa...

Sent using Jamii Forums mobile app
hizo gharama ni kila mwaka si ndio?
Mfano ..
Mtu mmoja hicho kiasi kila mwaka ntalipia hvo kwenye kipengele Cha kwanza?(najali Afya)
 

Tuttyfruity

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2017
Messages
1,032
Points
2,000

Tuttyfruity

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2017
1,032 2,000
Asante

Nimeona huo mchanganuo

Nataka kujua sio wasumbufu kwenye huduma zao? Nilivyokua chuo nililipiaga mara moja 50,400 ila sikuwahi kutibiwaga nayo (sikuumwa kwa huo muda hadi kadi ikaexpire)

Pia kadi zilikua zinachelewa kutoka unalipa na kufanya maombi leo, utapata mwezi wa nne


Ni kwa wanafunzi tu? Chuo walikua wazito kufatilia? Au ndivyo walivyo? Ukifanya malipo baada ya muda gani unaweza kupata Kadi kwaajili ya huduma?
NHIF ni bima nzuri endapo hutakua na ugonjwa wa kudumu kama kidney failure, cancer, diabetes, etc. Once ukipata hayo maradhi ndo utawatambua vizuri. Kama ni kwenda tu hospitali kumuona daktari kutibu malaria typhoid ipo njema sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forbes1990

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
460
Points
1,000

Forbes1990

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
460 1,000
AAR

Nilitaka Recomend AAR, sababu ndo bima nayotumia muda mrefu, na so far so good, ila kwa rate hizi na yanayosemwa kuwa NHIF wamekuwa bora zaid, nadhani wajaribu, na ulete mrejesho.
Ok mkuu, unaweza kuweka packages za AAR ,

Especially package ya mtu mmoja

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,389,666
Members 527,997
Posts 34,031,439
Top