Nahitaji Bango(Tangazo) la Kitambaa la kubandika barabarani


Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
1,292
Likes
255
Points
180
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
1,292 255 180
Hallo,

Nahitaji mtu anayetengeneza Matangazo hayo vitambaa vyeupe yanayobandikwa barabarani.

Please kama wewe ni muhisika njoo PM

Unipe na Bei yako na sample ya mojawapo ambalo ulishaandaa.

Nakusubiria.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
42,031
Likes
9,533
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
42,031 9,533 280
Hallo,

Nahitaji mtu anayetengeneza Matangazo hayo vitambaa vyeupe yanayobandikwa barabarani.

Please kama wewe ni muhisika njoo PM

Unipe na Bei yako na sample ya mojawapo ambalo ulishaandaa.

Nakusubiria.
nendaaaaaa Kimara buchaa ulizaa wanapotengeneza matangazo
 
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
1,292
Likes
255
Points
180
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
1,292 255 180
Duuu!!!! Kimara mbali sana kwangu Mkuu pididy. Mm niko City Center.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
42,031
Likes
9,533
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
42,031 9,533 280
Ooohpolemkuu
 
bukoba04

bukoba04

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
1,340
Likes
1,129
Points
280
bukoba04

bukoba04

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
1,340 1,129 280
ni pm, ubungo mataa nyuma ya tanesco kuna jamaa yuko vzr, huwa anachukua tenda mpka za makampuni...

na jamaa mstaarabu sana, hana uswahili swahili, ni-pm nikuunganishe naye
 

Forum statistics

Threads 1,273,856
Members 490,528
Posts 30,493,607