Nahisi nitafunguliwa mashitaka hivi karibuni ya kuwa na mali nyingi


M

mahwelu

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
298
Likes
131
Points
60
Age
43
M

mahwelu

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
298 131 60
Wakuu hali zenu,
Nimepatwa na wasiwasi sana kwani nami ni mtumishi wa umma. Hata hivyo nimeanza kufuatiliwa sana kwamba kipato changu hakifanani na mali nilizonazo. Najua mali zangu ni halali shida je nitawafanyaje waelewe?

Mahwelu
 
Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
263
Likes
218
Points
60
Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
263 218 60
Wakuu hali zenu,
Nimepatwa na wasiwasi sana kwani nami ni mtumishi wa umma. Hata hivyo nimeanza kufuatiliwa sana kwamba kipato changu hakifanani na mali nilizonazo. Najua mali zangu ni halali shida je nitawafanyaje waelewe?

Mahwelu
Uza mali zote, mfuate Mungu
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,806
Likes
49,911
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,806 49,911 280
Zigawe mali zako kwa masikini na uokoke, hapo utawakwepa takukuru
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,673
Likes
2,764
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,673 2,764 280
Wakuu hali zenu,
Nimepatwa na wasiwasi sana kwani nami ni mtumishi wa umma. Hata hivyo nimeanza kufuatiliwa sana kwamba kipato changu hakifanani na mali nilizonazo. Najua mali zangu ni halali shida je nitawafanyaje waelewe?

Mahwelu

Kama unajua ni halali, you only need to explain, na wataelewa, hakuna kukomoana wala!
 
Eng Inc

Eng Inc

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2017
Messages
314
Likes
267
Points
80
Age
27
Eng Inc

Eng Inc

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2017
314 267 80
Acha kuogopa binadam mwenzako kama Mali ni zako hofu inatoka wapi? Au ulizipata kwa ukanjanja?
 
christumaini

christumaini

Senior Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
158
Likes
104
Points
60
christumaini

christumaini

Senior Member
Joined Sep 27, 2010
158 104 60
Wakuu hali zenu,
Nimepatwa na wasiwasi sana kwani nami ni mtumishi wa umma. Hata hivyo nimeanza kufuatiliwa sana kwamba kipato changu hakifanani na mali nilizonazo. Najua mali zangu ni halali shida je nitawafanyaje waelewe?

Mahwelu
Kwenye declaration form usisite kuziweka zote
 
Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
232
Likes
141
Points
60
Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
232 141 60
Mali halali halafu unaogopa. Huna haja ya kuogopa kama una kila taarifa muhimu za upatikanaji wa hizo Mali.
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,679
Likes
4,938
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,679 4,938 280
Tangaza dau la kuwahonga ili wasikukamate.
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
6,096
Likes
5,831
Points
280
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
6,096 5,831 280
Hizi kesi mzee wa vijisent,Nimrodi na Ngereja wakipandishwa kizimbani ntajua wapo serious na hawaonei mtu
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,244
Likes
35,183
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,244 35,183 280
Wakuu hali zenu,
Nimepatwa na wasiwasi sana kwani nami ni mtumishi wa umma. Hata hivyo nimeanza kufuatiliwa sana kwamba kipato changu hakifanani na mali nilizonazo. Najua mali zangu ni halali shida je nitawafanyaje waelewe?

Mahwelu
Onesha vielelezo ulipataje hizo mali.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,761
Likes
16,116
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,761 16,116 280
Wakuu hali zenu,
Nimepatwa na wasiwasi sana kwani nami ni mtumishi wa umma. Hata hivyo nimeanza kufuatiliwa sana kwamba kipato changu hakifanani na mali nilizonazo. Najua mali zangu ni halali shida je nitawafanyaje waelewe?

Mahwelu
Hufunguliwi mashitaka kwakuwa una mali nyingi bali unafunguliwa mashitaka ikiwa hutaweza kueleza mali hizo umezipata vipi na kwa vyanzo halali ikiwemo mshahara wako au mkopo...
Kama utashindwa kuthibitisha jinsi ulivyo pata mali zako basi utashitakiwa kwa kujipatia mali kwa njia zisizo halali....
Haiwezekani una mali halafu ushindwe kusema kuwa mimi hiii nilinunua kwa mshahara wangu,hii nilichukua mkopo nikafanya hiki nikapata faida nikafanya hiki.....
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,424
Likes
3,299
Points
280
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,424 3,299 280
Mali kuwa halili sio tatizo ndugu tatizo ni uhalali wa kipato chako kinakuwezesha kuwa na mali hizo kama ndio ujitafakari kama sivyo tafuta wakili mzuri ujipange tu kuishi maisha ya jela maana uhujumu uchumi utakuhusu anza kuwasaidia ndugu zako wa karibu yaani wa mama mmoja kama mitaji ya biashara na mambo mengine ili walipe fadhili kwa watoto wako mambo yakiwa magumu
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,755
Likes
4,629
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,755 4,629 280
Mali gani kwanza zitaje zisiwe tecno fantom mbili na magrupu nane ya whatsap
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,897
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,897 280
unaweza ukakuta mali zenyewe anazoongelea ni ng'ombe na mbuzi. Maana wasukuma hata uwe na maghorofa 100 kama huna ng'ombe unaitwa masikini
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,478
Likes
4,335
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,478 4,335 280
Jinsi ilivyo ngumu tajiri kuingia uzimani
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
4,475
Likes
4,330
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
4,475 4,330 280
Takatisha malezo yako tu coz mali ni za halali shekhe wangu
 

Forum statistics

Threads 1,237,736
Members 475,675
Posts 29,298,981