Nahisi napenda nisipopendeka. Je, ni uamuzi sahihi nilioufanya?


tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Habari zenu wadau!

Nimefanya maamuzi magumu ambayo nilidhani yatanisaidia, lakini yanaishia kuniumiza.

Ni kuhusu binti ambaye nimemfatilia kwa muda mrefu, nilijitahidi kwa kila hali kumuonesha kwa vitendo kwamba nampenda. Nilijitahidi kuwa karibu naye hasa kwa upande wa mawasiliano ya simu, muitikio wake ulikuwa mzuri japo alisema mapenzi na mimi no. Niliukubali urafiki japo kwa shingo upande, niliendelea kuwasiliana naye, lakin ilikuwa mpaka mimi nimtafute, nikikaa kimya naye anapotea, nikirudi anarudi.

Kama mnavyojua kuwa kamba ikivutwa sana hukatika pabovu, ilifika muda nikachoka na nikaamua kukaa kimya. Sasa ni wiki ya 3 toka nimchunie, naye yuko kimya.

Wadau hali hii inanitatiza, nataka nimpotezee mazima lakini naona naelekea kushindwa, moyo unaniuma kumuacha aende.

Naomba ushauri wenu.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Unakuumaje wakati hajawahi kukupenda hata kuonyesha kuwa anakupenda hajawahi
Achana nae bana wewe tafuta anayekupenda
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Unakuumaje wakati hajawahi kukupenda hata kuonyesha kuwa anakupenda hajawahi<br />
Achana nae bana wewe tafuta anayekupenda
nilikuwa nikijipa moyo, nikadhan atabadilika
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Hebu angalia ni wapi umechemsha kabla ya kufanya lolote
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,666
Likes
2,739
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,666 2,739 280
akipata rejection ingine tutamsahau sasa hivi! hivi akiji-keep busy si anaweza kufanikiwa kimaisha zaidi? anaweza kwenda shule,kubadili kazi ama ku-concentrate kwenye biashara. kwani huyo dada ni oxygen?kha!
tafuta kiburudisho kwanza,akili ndo itakaasawa
<br />
<br />
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
nilikuwa nikijipa moyo, nikadhan atabadilika
Never expect unexpected mkuu
Hiyo ulijipa matumaini ila hapo ondoka si pako na kama umependa hapo umekosea njia tafuta pengine pa kupenda
Huyo hana mpango kabisa na wewe
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
akipata rejection ingine tutamsahau sasa hivi! hivi akiji-keep busy si anaweza kufanikiwa kimaisha zaidi? anaweza kwenda shule,kubadili kazi ama ku-concentrate kwenye biashara. kwani huyo dada ni oxygen?kha!
Umeongea mambo ya msingi, hapa nazidi kugundua kwamba mambo mengine ni kujiendekeza, mwanzo nilimfanya oxygen>kumbe nilikuwa najidanganya, hata siamin kama nimemaliza wik 3 pasipo kuwasiliana naye.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Never expect unexpected mkuu<br />
Hiyo ulijipa matumaini ila hapo ondoka si pako na kama umependa hapo umekosea njia tafuta pengine pa kupenda
Huyo hana mpango kabisa na wewe
ni ukweli mchungu ila nitajitahidi kuumeza.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
ni ukweli mchungu ila nitajitahidi kuumeza.
Umependa pasipopendeka na wala hajali kama unaumia
Jiepushe kukutana nae mara kwa mara na kama ni no yake ya simu idelete na usiwasiliane nae
Pambana na kazi na jisahaulishe kama ushawahi kuwa na mtu kama huyo then jitulize utafute mtu wako
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Umependa pasipopendeka na wala hajali kama unaumia
Jiepushe kukutana nae mara kwa mara na kama ni no yake ya simu idelete na usiwasiliane nae
Pambana na kazi na jisahaulishe kama ushawahi kuwa na mtu kama huyo then jitulize utafute mtu wako
mkuu nashukuru kwa maneno yako yenye hekima. Kimya changu kimenifanya nijue yeye ni mtu wa aina gani.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,446
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,446 280
umefanya vyema kusonga. Huyo dada wala hana time na wewe
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
Kuna Memba humu jukwaani huwa anapenda kusema 'Mpende akupendaye, asiyekupenda usimchukie'... ngoja nimtafute, nikimpata namleta aje kukushauri.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Kuna Memba humu jukwaani huwa anapenda kusema 'Mpende akupendaye, asiyekupenda usimchukie'... ngoja nimtafute, nikimpata namleta aje kukushauri.[/QUOT] sawa mkuu, namsubiri
 
C

Chief Ken Lo

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
56
Likes
0
Points
0
C

Chief Ken Lo

Member
Joined Sep 14, 2011
56 0 0
uko sahihi mkuu...
we sahau kabisa kuhusu yeye, endelea na maisha yako!!
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,579
Likes
6,027
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,579 6,027 280
Huyo ana bwana lake na ukizidi kumfuata anakuona bonge la king'ang'anizi alafu anachukua point za bure kuwa kuna jitu limekufa na mimi mbaya.IMALISHA MAISHA ATAJISOGEZA YEYE AU MWENYE MVUTO KUSHINDA YEYE.
 
F12

F12

Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
55
Likes
0
Points
13
F12

F12

Member
Joined Jun 15, 2011
55 0 13
Kuna Memba humu jukwaani huwa anapenda kusema 'Mpende akupendaye, asiyekupenda usimchukie'... ngoja nimtafute, nikimpata namleta aje kukushauri.
Unahisi huyo ndiye mshauri mzuri au na yeye alikutwa na mkasa wa aina hiyo, so ana experience?
 
F12

F12

Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
55
Likes
0
Points
13
F12

F12

Member
Joined Jun 15, 2011
55 0 13
HIvi unahofu ukimkosa utaulizwa kwa nini? Au umeambiwa kabeba maisha na mafanikio yako? Ya nini umkamie kama vile uliagizwa na Mungu kuwa nenda duniani ukawe na binti fulani maishani, ujue kwa kufanya hivyo unampa kichwa na ni ishara ya kusema njoo uendeleee kunipa pressure. Ya nini uteseke bana, acha tu kwani angekua anakupenda angekua mwelewa so hushangai no call, no beep, no sms bado tu una moyo, uamuzi wako ni sahihi, jikaze jembe.

Huyo member asemaye mpende akupendae ni mimi mwenyewe na TANMO kamaanisha kwamba umpende tu yule akupendaye lakin na yule asokupenda pia usimchukie kwan tu safari moja.
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,832
Likes
584
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,832 584 280
Umependa pasipopendeka kaka,imekula kwako na itaendelea kula kwako kama utaendelea kumwazia huyo binti ambaye anaonyesha kabisa hana mapenzi. Yanini kujipa maradhi ya moyo mkuu? uamuzi uliochukua ndio sahihi kuliko kitu kingine. umefanya vizuri kuimwagia tindikali hiyo kamba ya mapenzi inayokutesa.
 

Forum statistics

Threads 1,249,962
Members 481,167
Posts 29,715,977