Nahisi kufukuzwa kazi kisa wanawake walionigombania kesi imefika kwenyewe


venchwa

venchwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2016
Messages
1,541
Likes
1,374
Points
280
venchwa

venchwa

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2016
1,541 1,374 280
Wanajamii mpo salama?

Ilikuwa tarehe 12 mwezi wa tisa nikaenda mgahawa mmoja unaitwa New castle cafe hapa changi, Singapore,

Niko nimekaa zangu akaja muhudumu ni mfilipino ni demu mzuri tu, akanihudumia, kama kawaida yetu wanaume si kuchelewa ni naomba mawasilino yake akakataa lakin nikamsihi akanipa,
Baada ya wiki moja nikarudi pale kupata kinywaji tunazoeana sana sana nikaanza Kwenda daily ikafika hatua kila nikienda anajua nita kunywa bila hata kumwambia maana alinizoea

Week kadhaa baadae nikawa naumwa nikaenda zangu hospitali, nikakutana na mtoto wa brazil ndo nurse anaitwa lisa, akanihudumia vizuri tu,

Baada ya siku nikaenda tena hospitali akawa amenihudumia yeye, tukawa marafiki pia, nikachukua mawasiliano yake , tukawa tunawasiliana tukataniana
Mazoea yakakolea sana sana sana , nikaenda naye out pale pale pa siku zote, kufika tu yule dada wa pale hakunihudumia na hakutaka kuniangalia kisa nina demu mwingine,

Akachukia kweli, akamaliza muda wake wa kazi shift yake, akawahi kwangu electra street,alipajua maana nimemkanyagia hapo mara moja

Mi nikaendelea kukamua kinywaji muda wa kwenda home ukafika, nikabebana na huyu demu kwenye gari lake, nafika nakuta mtu kwenye korido, akanivuta akanisukuma, ugomvi ukaanza wakavutana nywele pigana , huyo mfanyakazi wa mgahawani akampiga kwa pochi lisa usoni akavuja ,polis hawakuchelewa wakaja wakatupeleka sote ndani kwa mahojiano, cha kushangaza kesi nimepewa mimi eti ndo nimepanga pale kwenye bed sitter hivo ndo nimeleta matatizo, jumatano naenda kureport tena polis nione nini kitatokea,

Nyie mademu nyie

Possible outcome naweza kuwa deported
Au kulipishwa faini,

Nafanyaje na nijibu nn
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,392
Likes
1,193
Points
280
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,392 1,193 280
Papuchi ni tamu sana ila kuna wakati huwa chungu km shubiri. Uzinzi haulipwi ungebaki na mmoja hayo yote yasingetokea.
Cha kufanya tafuta mmoja wapo uoe huenda ikawa pona pona yako
 
N

nkosa

Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
23
Likes
7
Points
5
N

nkosa

Member
Joined Oct 30, 2017
23 7 5
Wanajamii mpo salama?

Ilikuwa tarehe 12 mwezi wa tisa nikaenda mgahawa mmoja unaitwa New castle cafe hapa changi, Singapore,

Niko nimekaa zangu akaja muhudumu ni mfilipino ni demu mzuri tu, akanihudumia, kama kawaida yetu wanaume si kuchelewa ni naomba mawasilino yake akakataa lakin nikamsihi akanipa,
Baada ya wiki moja nikarudi pale kupata kinywaji tunazoeana sana sana nikaanza Kwenda daily ikafika hatua kila nikienda anajua nita kunywa bila hata kumwambia maana alinizoea

Week kadhaa baadae nikawa naumwa nikaenda zangu hospitali, nikakutana na mtoto wa brazil ndo nurse anaitwa lisa, akanihudumia vizuri tu,

Baada ya siku nikaenda tena hospitali akawa amenihudumia yeye, tukawa marafiki pia, nikachukua mawasiliano yake , tukawa tunawasiliana tukataniana
Mazoea yakakolea sana sana sana , nikaenda naye out pale pale pa siku zote, kufika tu yule dada wa pale hakunihudumia na hakutaka kuniangalia kisa nina demu mwingine,

Akachukia kweli, akamaliza muda wake wa kazi shift yake, akawahi kwangu electra street,alipajua maana nimemkanyagia hapo mara moja

Mi nikaendelea kukamua kinywaji muda wa kwenda home ukafika, nikabebana na huyu demu kwenye gari lake, nafika nakuta mtu kwenye korido, akanivuta akanisukuma, ugomvi ukaanza wakavutana nywele pigana , huyo mfanyakazi wa mgahawani akampiga kwa pochi lisa usoni akavuja ,polis hawakuchelewa wakaja wakatupeleka sote ndani kwa mahojiano, cha kushangaza kesi nimepewa mimi eti ndo nimepanga pale kwenye bed sitter hivo ndo nimeleta matatizo, jumatano naenda kureport tena polis nione nini kitatokea,

Nyie mademu nyie

Possible outcome naweza kuwa deported
Au kulipishwa faini,

Nafanyaje na nijibu nn
Pole sana kaka.
 
aymatu

aymatu

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2014
Messages
1,838
Likes
2,189
Points
280
aymatu

aymatu

JF-Expert Member
Joined May 23, 2014
1,838 2,189 280
Uzur wa wazungu ndo huo tu huwa hawatanii kupenda
Tena kwa tuvitu tudogotudogo tu

Njoo kwetu kwa black nanii
Uko nae in ndoa 5 yrs lakin no mashamsham ya malove ati
Yakhee uo mmojawapo huku home wamebaki wadangaji tu
 
ALI V. MUSSA

ALI V. MUSSA

Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
89
Likes
41
Points
25
ALI V. MUSSA

ALI V. MUSSA

Member
Joined Sep 15, 2011
89 41 25
Kasome ha
Wanajamii mpo salama?

Ilikuwa tarehe 12 mwezi wa tisa nikaenda mgahawa mmoja unaitwa New castle cafe hapa changi, Singapore,

Niko nimekaa zangu akaja muhudumu ni mfilipino ni demu mzuri tu, akanihudumia, kama kawaida yetu wanaume si kuchelewa ni naomba mawasilino yake akakataa lakin nikamsihi akanipa,
Baada ya wiki moja nikarudi pale kupata kinywaji tunazoeana sana sana nikaanza Kwenda daily ikafika hatua kila nikienda anajua nita kunywa bila hata kumwambia maana alinizoea

Week kadhaa baadae nikawa naumwa nikaenda zangu hospitali, nikakutana na mtoto wa brazil ndo nurse anaitwa lisa, akanihudumia vizuri tu,

Baada ya siku nikaenda tena hospitali akawa amenihudumia yeye, tukawa marafiki pia, nikachukua mawasiliano yake , tukawa tunawasiliana tukataniana
Mazoea yakakolea sana sana sana , nikaenda naye out pale pale pa siku zote, kufika tu yule dada wa pale hakunihudumia na hakutaka kuniangalia kisa nina demu mwingine,

Akachukia kweli, akamaliza muda wake wa kazi shift yake, akawahi kwangu electra street,alipajua maana nimemkanyagia hapo mara moja

Mi nikaendelea kukamua kinywaji muda wa kwenda home ukafika, nikabebana na huyu demu kwenye gari lake, nafika nakuta mtu kwenye korido, akanivuta akanisukuma, ugomvi ukaanza wakavutana nywele pigana , huyo mfanyakazi wa mgahawani akampiga kwa pochi lisa usoni akavuja ,polis hawakuchelewa wakaja wakatupeleka sote ndani kwa mahojiano, cha kushangaza kesi nimepewa mimi eti ndo nimepanga pale kwenye bed sitter hivo ndo nimeleta matatizo, jumatano naenda kureport tena polis nione nini kitatokea,

Nyie mademu nyie

Possible outcome naweza kuwa deported
Au kulipishwa faini,

Nafanyaje na nijibu nn[/QUOTE kasome kitabu cha Ngoswe penz kitovu cha uzembe utapata jibu mle.kweli wabongo tuwaza ngono hata tukiwa wagonjwa
 
B

bhututu

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
455
Likes
270
Points
80
B

bhututu

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
455 270 80
Wewe ndio waajabu, umempigia demu misele mgahawani plus mazoea, umemla afu unapata mwingine unaenda nae hapohapo. Ulitaka kumuonyeshea na hizo ndio faida.
 
pem

pem

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
647
Likes
533
Points
180
pem

pem

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
647 533 180
Hakuna la kukushauri jiandae kwa lolote mana umeyatafuta mwenyewe.
 
Claret

Claret

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
441
Likes
478
Points
80
Age
34
Claret

Claret

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
441 478 80
Kulikua na ulazima gani kwenda kwenye huo mgahawa na demu mwingine wakati unajua kabisa una demu anafanya kazi hapo??
Huyu jamaa hasara tupu hiyo ticket ya ndege iliyompeleka huko bora hela yake ingetumika kutengenezea masweta ya watoto wa shule ya msingi ya kijiji alichotoka.
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
3,269
Likes
3,997
Points
280
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
3,269 3,997 280
Bible inasema "muovu hutegwa na njia zake mwenyewe"
Kama unajua kuwa upo ugenini kwanini usitulie? Na ulipo mpata huyo mwanamke wa Ki-Brazili,kwanini hukumpeleka sehem nyingine tofauti na kule aliko yule Dada wa kifilipino?
Unapaswa kuwajibika kwa hayo yaliyotokea!
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
9,156
Likes
4,415
Points
280
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
9,156 4,415 280
Weka picha kwanza
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,986
Likes
4,041
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,986 4,041 280
Wafilipino mbona wapo cool sana ilikuwaje huyu akaamsha vita?
 
Gwiyama

Gwiyama

Senior Member
Joined
Aug 21, 2017
Messages
117
Likes
87
Points
45
Gwiyama

Gwiyama

Senior Member
Joined Aug 21, 2017
117 87 45
Endelea kutafufta wengne tena uwagonganishe kabla hata sku ya kureport aijafka

Watakuacha,watasema kumbe ni asil yako lkn watakurudisha home
 

Forum statistics

Threads 1,236,278
Members 475,050
Posts 29,252,638