Nagawa DAWA YA KUONGEZA NGUVU ZA KIUME NA KUONGEZA HAMU YA TENDO

Zero One Two

JF-Expert Member
Sep 16, 2007
9,351
0
dawa hiyo nimetumia KEMIA IFUATAYO
  1. PILIPILI + PARACHICHI + NDIZI = msukumo wa usambazaji damu mwilini, kuongeza uwezo wa mtu kufanya tendo la ndoa ni Parachichi, uimara wa misuli ya mwili ambayo inatajwa kuwa ni sehemu kuu na yenye muhimu katika kujamiiana.
  2. CHOKOLETI + POMEGRANATE + MVINYO MWEKUNDU + MBEGU ZA MATUNDA = uchangamfu mwilini, kuamsha mishipa ya fahamu na kuweka mawasiliano sahihi ya mwili na hivyo kumuongezea mtu uwezo kwa kufanya tendo la ndoa kwa hamasa kubwa, kuongeza msukumo wa damu, kuondoa ACID
  3. VANILLA = Vanila husaidia kuamasha hamasa mwili
  4. Pweza na chaza
  5. Karanga na Asali na kiroba cha konyagi na panadol na ugali wa donaa

hapo mix # 1+2+3+4+5 = te te te te teh, sifundishi theory nenda kajaribuuuu
, N:B ukishindwa ni PM jinsi ya kunipata nikupe maujanja
 

mopaozi

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
3,305
1,250
We ndo dokta gani vileee?ongeza na dawa za mvuto kwa mpenzi kumrudisha mpenzi aliyekupiga kibuti fedha nje nje utapata changamka dada!
 

dudupori

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
1,673
2,000
Mbona kila dawa ya kuongeza nguvu ni kwa wanaume tu, kwanini na wadada nao tunawasahau mara nyingi wanalalama hawafiki kilele.
 

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Jul 8, 2012
1,952
2,000
We ndo dokta gani vileee?ongeza na dawa za mvuto kwa mpenzi kumrudisha mpenzi aliyekupiga kibuti fedha nje nje utapata changamka dada!

Chukua Picha yake, halafu igundishe na ya kwako kwa asali. Toboa dafu kwenye tundu la asili zidumbukize Ziba tundu halafu utafute sehemu nzuri ufukie dafu. Ukumbuke ulipofukia ili ukimchoka ukafukue na kuzikausha picha baadae uzitenganishe. La sivyo itakula kwako kishenzi. :ballchain:
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,495
2,000
Chukua Picha yake, halafu igundishe na ya kwako kwa asali. Toboa dafu kwenye tundu la asili zidumbukize Ziba tundu halafu utafute sehemu nzuri ufukie dafu. Ukumbuke ulipofukia ili ukimchoka ukafukue na kuzikausha picha baadae uzitenganishe. La sivyo itakula kwako kishenzi. :ballchain:

We muhaya nahisi ndo uliyeweka tangazo la mganga toka naijeria wewe, inaonekana umebobea kwenye fani
 

Sumu

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
6,842
2,000
Chukua Picha yake, halafu igundishe na ya kwako kwa asali. Toboa dafu kwenye tundu la asili zidumbukize Ziba tundu halafu utafute sehemu nzuri ufukie dafu. Ukumbuke ulipofukia ili ukimchoka ukafukue na kuzikausha picha baadae uzitenganishe. La sivyo itakula kwako kishenzi. :ballchain:

Ndo maana kuna siku nilikuta dafu limefukiwa nje ya nyumba yangu ila sikulichunguza nikahisi inawezekana aliyelifukia alijua mnazi utaota kwa njia ile. Kweli dunia uwanja wa fujo.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom