Nafuta Kazi hapahapa Arusha account department


Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Natafuta kazi kwenye department ya account. Nina CPA (T), uzoefu wa miaka nane kwenye field hii. Pia kama kuna anayetaka nimtengezee/kumfungia vitabu za mwezi wiki au vyote vile kwa ajili ya TRA, Auditing n.k pia niko tayari. piga simu no0753109803
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Safi sana kujitangaza ndio siri ya ushindi na mafanikio katika biashara ya soko huria..........
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Natafuta kazi kwenye department ya account. Nina CPA (T), uzoefu wa miaka nane kwenye field hii. Pia kama kuna anayetaka nimtengezee/kumfungia vitabu za mwezi wiki au vyote vile kwa ajili ya TRA, Auditing n.k pia niko tayari. piga simu no0753109803
Big up mkulu kwanza kwa kupata hiyo kitu CPT (T) maana nasikia inatolewa kwa kubaniana saana.Mkuu kama una licheti likubwa namna hiyo angalia nyanja za kimataifa sio bongo tu mfano hapo Arusha hao jamaa wa ICTR huwa wanaajiri sana angalia www.ictr.org pia jaribua kuangalia ajira zingine za UN utawini.
Hivi kwani sasa hivi mtu mwenye CPA(T) wanakinga kilo ngapi kwenye mashirika ya kawaida?
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Big up mkulu kwanza kwa kupata hiyo kitu CPT (T) maana nasikia inatolewa kwa kubaniana saana.Mkuu kama una licheti likubwa namna hiyo angalia nyanja za kimataifa sio bongo tu mfano hapo Arusha hao jamaa wa ICTR huwa wanaajiri sana angalia www.ictr.org pia jaribua kuangalia ajira zingine za UN utawini.
Hivi kwani sasa hivi mtu mwenye CPA(T) wanakinga kilo ngapi kwenye mashirika ya kawaida?
Kuanzia 1.5m na kuendela kulingana na uzoefu wake kazini.
 
Last edited by a moderator:
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Kuanzia 1.5m na kuendela kulingana na uzoefu wake kazini.
Pesa nyingi basi ila nakushauri angalia na hizi za UN sisi wabongo hatujaribu kule wanaijeria na waghana wamejazana sana UN.Nasikia Dubai kwa CPA yako hiyo unapeta
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
mod nnaomba urekebishe heading isomeke natafuta badala ya nafuta miea nilizani ana madarka ya kwafutia watu kazi kumbe antafuta kazi
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,489
Likes
932
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,489 932 280
unatafuta kuajiriwa tu? Vipi kujiajiri?
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Natafuta kazi kwenye department ya account. Nina CPA (T), uzoefu wa miaka nane kwenye field hii. Pia kama kuna anayetaka nimtengezee/kumfungia vitabu za mwezi wiki au vyote vile kwa ajili ya TRA, Auditing n.k pia niko tayari. piga simu no0753109803
Heading yako iko tofauti na dhamira yako. Umeeandika "Nafuta Kazi hapahapa Arusha account department" Omba Mod akurekebishie, maana nilidhani hupendi kuishi Arusha hivyo unafuta mkataba wa kazi ukiwa hapo hapo Arusha, kumbe unatafuta kazi.
Ila safi sana "Biashara Matangazo"
Kuna jamaa mmoja alienda England na maembe akiwa na nia ya kuyauza. Kufika pale akayapanga kama kawaida huku akiyatangaza mangoes, mangoes, mangoes, bila mafanikio hadi ilipofika saa za mchana akajihisi njaa, akaamua kula embe moja. Wale wazungu wali-admire rangi nzuri ya embe mara walipoona jamaa anakula. Mmoja akamsogelea na kuomba auziwe moja baadaye wawili, watatu mia moja akawa amemaliza biashara yake palepale. BIASHARA MATANGAZO.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Heading yako iko tofauti na dhamira yako. Umeeandika "Nafuta Kazi hapahapa Arusha account department" Omba Mod akurekebishie, maana nilidhani hupendi kuishi Arusha hivyo unafuta mkataba wa kazi ukiwa hapo hapo Arusha, kumbe unatafuta kazi.
Ila safi sana "Biashara Matangazo"
Kuna jamaa mmoja alienda England na maembe akiwa na nia ya kuyauza. Kufika pale akayapanga kama kawaida huku akiyatangaza mangoes, mangoes, mangoes, bila mafanikio hadi ilipofika saa za mchana akajihisi njaa, akaamua kula embe moja. Wale wazungu wali-admire rangi nzuri ya embe mara walipoona jamaa anakula. Mmoja akamsogelea na kuomba auziwe moja baadaye wawili, watatu mia moja akawa amemaliza biashara yake palepale. BIASHARA MATANGAZO.
Ha! ha! ha! ha! Bubu una fix
 
ChocolateColor

ChocolateColor

Member
Joined
Jul 18, 2008
Messages
71
Likes
1
Points
0
ChocolateColor

ChocolateColor

Member
Joined Jul 18, 2008
71 1 0
hongera sana ndugu yangu kwa kujitangaza nahakika utapata kazi haraka iwezekanavyo kwani cheti unacho hata uzoefu wa kazi upo.
 
HannibaL

HannibaL

Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
16
Likes
0
Points
0
HannibaL

HannibaL

Member
Joined Sep 24, 2007
16 0 0
Just curious!!!
Unapataje CPA Tanzania???? what are the criterias????

Najua hapa U.S ni lazima uwe na Ba au Ma ndio unaruhusiwa kufanya mitihani ya CPA.
Kazi zake zinalipa vizuri sana....na ningekushauri kama ungeweza kuangalia na UN au makampuni ya nje.....au pia hata kufungua accounting firm kama umefuzu kwenye hayo masuala.
Kila la kheri.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
Kama ni kweli alois soma magazeti kuna kazi nyingi tu mbaya zaidi wewe una cpa? utapata kazi tu alois usihofu ila bora umesema.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
Ndugu Hannibal ; Kuhusu mada yako '' Unapataje CPA Tanzania???? what are the criterias????

Unafanya yafatayo;
1. Kama Una degree ya BCOM, au Accounts, au Advanced Diploma in Accountancy from any NBAA recognised University au Institution Then yO can register At NBAA office or any Tuition Provider recognised by NBAA. Halafu utaweza kufanya mitihani yao.
2. Kwanza Utafanya ya Module E then Module F kama you are capable enough unaweza kusit yote at Per!
Ukifaulu then NBAA wata Ku award CPA
 

Forum statistics

Threads 1,237,865
Members 475,739
Posts 29,303,863