Nafunga hii account yangu, nimekuwa miss kupatwa na penzi

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,974
2,000
Kama kuna mtu nimemkosea naomba anisamehe, mimi sina ubaya na mtu wala huwa sihesabu mabaya. Natoa shukrani zangu nyingi kwa kampani yenu.

Shukrani za kipekee kwa mamaafacebook II huyu dada ananipenda kweli. I see a true friendship in her.

Shukrani zangu zingine kwa baby wangu najitoa humu ni muda wa kujenga family sasa. I love you japo huniamini ila jua nakupenda sana.

Asanteni sana nitapita pita kwa account mpya kuwapa hai.

Nimekuwa miss kupatwa na penzi.
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,583
2,000
unaisalti jf kwa wapuuzi wachache .... ama un mult id yote sawa....
 

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
8,170
2,000
Yaani pamoja makubaliano yetu umeamua kunitupa kabisa? JF jamani inalipa! Mmechukuana na Mr. Natafuta nini?
 

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
13,267
2,000
kama kuna mtu nimemkosea naomba anisamehe
mimi sina ubaya na mtu wala huwa sihesabu mabaya .natoa shukrani zangu nyingi kwa kampani yenu.
shukrani za kipekee kwa mamaafacebook II huyu dada ananipenda kweli .i see a true friendship in her.
shukrani zangu zingine kwa baby wangu najitoa humu ni muda wa kujenga family sasa .i love you japo huniamini ila jua nakupenda sana .
asanteni sana nitapita pita kwa account mpya kuwapa hai
nimekuwa miss kupatwa na penzi
Hakuna sku utaacha kuingia jf hii n kama maji my friend uspo yanywa kwa sku bhas utayaoga tu
Anyway ndoa njema na uitunze familia yako vzr mama ndo msmamiz wa familia bora

Kina baba kaz zetu kutafta familia isilale njaa

Kilala her al the best my friend miss natafuta
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,974
2,000
Hakuna sku utaacha kuingia jf hii n kama maji my friend uspo yanywa kwa sku bhas utayaoga tu
Anyway ndoa njema na uitunze familia yako vzr mama ndo msmamiz wa familia bora

Kina baba kaz zetu kutafta familia isilale njaa

Kilala her al the best my friend miss natafuta
nitakuja na id mpya ila sitakuwa active kiviile mkuu
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,974
2,000
Hakuna sku utaacha kuingia jf hii n kama maji my friend uspo yanywa kwa sku bhas utayaoga tu
Anyway ndoa njema na uitunze familia yako vzr mama ndo msmamiz wa familia bora

Kina baba kaz zetu kutafta familia isilale njaa

Kilala her al the best my friend miss natafuta
asante kwa ushauri mkuu
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
23,018
2,000
Kama kuna mtu nimemkosea naomba anisamehe, mimi sina ubaya na mtu wala huwa sihesabu mabaya. Natoa shukrani zangu nyingi kwa kampani yenu.

Shukrani za kipekee kwa mamaafacebook II huyu dada ananipenda kweli. I see a true friendship in her.

Shukrani zangu zingine kwa baby wangu najitoa humu ni muda wa kujenga family sasa. I love you japo huniamini ila jua nakupenda sana.

Asanteni sana nitapita pita kwa account mpya kuwapa hai.

Nimekuwa miss kupatwa na penzi.

Please usifanye hivyo Miss Natafuta tutaimis sana account yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom