Nafikiria kuelekea nchini Malawi kwa ajili ya kuangalia Fursa mbalimbali za kibiashara

Dec 31, 2018
85
125
Nafikiria kuelekea nchini Malawi kwa ajili ya kuangalia Fursa mbalimbali za kibiashara
Kwa anayeifahamu vizuri nchi hii anisaidie majibu ya maswali haya
1.Gharama za maisha zipoje mfano Hotel,Chakula
2.Lugha gani kuu
3.Miji gani ni mizuri kutembelea
4.Mila na desturi zipoje hawana ubaguzi na mataifa mengine maana msumbiji ni balaa muda wowote wageni mko hatarini
5.Kutoka songea hadi mji wa karibu huko malawi Niandae nauli kiasi gani
NB Kama nitafahamishwa bajeti ya jumla kutoka songea hadi malawi ntashukuru sana
 

Muuza simu used

JF-Expert Member
Aug 23, 2017
3,034
2,000
Nafikiria kuelekea nchini Malawi kwa ajili ya kuangalia Fursa mbalimbali za kibiashara
Kwa anayeifahamu vizuri nchi hii anisaidie majibu ya maswali haya
1.Gharama za maisha zipoje mfano Hotel,Chakula
2.Lugha gani kuu
3.Miji gani ni mizuri kutembelea
4.Mila na desturi zipoje hawana ubaguzi na mataifa mengine maana msumbiji ni balaa muda wowote wageni mko hatarini
5.Kutoka songea hadi mji wa karibu huko malawi Niandae nauli kiasi gani
NB Kama nitafahamishwa bajeti ya jumla kutoka songea hadi malawi ntashukuru sana
Mkuu nilishawahi kuishi Malawi miaka Fulani,Malawi ni mfano wa nchi maskini Duniani,kwanza hapo Lilongwe hakuna tofauti na mkoa wa Lindi kama umeshawahi kufika,hizo road blocks zake ni kila baada ya km 15,wamalawi kila kukicha wanakimbilia South Africa, mkuu bora uishi chato kuliko Malawi
Maana ni jehanam iliyoko Africa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kirikou1

JF-Expert Member
Nov 8, 2016
3,990
2,000
Nafikiria kuelekea nchini Malawi kwa ajili ya kuangalia Fursa mbalimbali za kibiashara
Kwa anayeifahamu vizuri nchi hii anisaidie majibu ya maswali haya
1.Gharama za maisha zipoje mfano Hotel,Chakula
2.Lugha gani kuu
3.Miji gani ni mizuri kutembelea
4.Mila na desturi zipoje hawana ubaguzi na mataifa mengine maana msumbiji ni balaa muda wowote wageni mko hatarini
5.Kutoka songea hadi mji wa karibu huko malawi Niandae nauli kiasi gani
NB Kama nitafahamishwa bajeti ya jumla kutoka songea hadi malawi ntashukuru sana
Kwa kutokea kyela ni 30,000Tsh au 9000+MwK. Chakula ni bei ya kawaida kutegemeana na hadhi yako. Hotel kwa mji wa Lilongwe ukiingia eneo laitwa devil street (sijui kwann wameita hivi) utapata hotel, kama watokea kyela na bus la Malawi wanaposhusha abiria ndipo hotelini.
Sijajua mzunguko wao wa pesa. Ila mji wao wa kibiashara ni Blantyre nadhani hapo ndo penye mzunguko bora wa pesa.

Kambi popote Mkuu.
 
Dec 31, 2018
85
125
Kwa kutokea kyela ni 30,000Tsh au 9000+MwK. Chakula ni bei ya kawaida kutegemeana na hadhi yako. Hotel kwa mji wa Lilongwe ukiingia eneo laitwa devil street (sijui kwann wameita hivi) utapata hotel, kama watokea kyela na bus la Malawi wanaposhusha abiria ndipo hotelini.
Sijajua mzunguko wao wa pesa. Ila mji wao wa kibiashara ni Blantyre nadhani hapo ndo penye mzunguko bora wa pesa.

Kambi popote Mkuu.
Sawa mkuu najipanga
 

Witmak255

JF-Expert Member
Feb 5, 2019
3,280
2,000
Huku mkuu hakuna maisha, Mimi nilienda huku 2013 maisha yako chini sana, nilikuwa mapumziko ya likizo. Hapako poa Sana na Wala hawana ubaguzi
 

Bill

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
6,009
2,000
Ikiwa unapenda totozi uende na maboksi ya kinga. Ukimwi nje nje. Halafu pia uchumi wao upo cntrolled sana. Vipuri vya magari bei kubwa sana si ajabu ukaona wanafuata Dar.
 

Kanungila Karim

Verified Member
Apr 29, 2016
16,603
2,000
Mkuu nilishawahi kuishi Malawi miaka Fulani,Malawi ni mfano wa nchi maskini Duniani,kwanza hapo Lilongwe hakuna tofauti na mkoa wa Lindi kama umeshawahi kufika,hizo road blocks zake ni kila baada ya km 15,wamalawi kila kukicha wanakimbilia South Africa, mkuu bora uishi chato kuliko Malawi
Maana ni jehanam iliyoko Africa

Sent using Jamii Forums mobile app
Lugha gani inatumika kwa mawasiliano?
 

Kanungila Karim

Verified Member
Apr 29, 2016
16,603
2,000
Mkuu nilishawahi kuishi Malawi miaka Fulani,Malawi ni mfano wa nchi maskini Duniani,kwanza hapo Lilongwe hakuna tofauti na mkoa wa Lindi kama umeshawahi kufika,hizo road blocks zake ni kila baada ya km 15,wamalawi kila kukicha wanakimbilia South Africa, mkuu bora uishi chato kuliko Malawi
Maana ni jehanam iliyoko Africa

Sent using Jamii Forums mobile app
Lugha gani inatumika kwa mawasiliano?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom