Nafasi za kazi - UDSM


T

Tha Happiness

New Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
T

Tha Happiness

New Member
Joined Feb 15, 2010
4 0 0
naogopa yale ya kaka Prof.Baregu!
 
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2008
Messages
2,508
Likes
15
Points
135
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2008
2,508 15 135
wanajidai na chuo chao, sitaki hata kufundisha hata kama ningekuwa professor. waende zao.
 
M

moses kiiza

New Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

moses kiiza

New Member
Joined Feb 17, 2010
2 0 0
aisee mazee mimi bado sijamaliza na sijui alivosema ni immediate alimaanisha nini. namaliza july this year........... alooooooo
 
M

moses kiiza

New Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

moses kiiza

New Member
Joined Feb 17, 2010
2 0 0
at hivo GPA yangu inakidhi kama hao ma proffesso wangesubiri////....
 
T

tony25

Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
53
Likes
5
Points
15
T

tony25

Member
Joined Aug 1, 2008
53 5 15
Nikiaply then nikistaafu na kuaply tena hayatanikuta yale ya Prof. Baregu?
 
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
242
Likes
1
Points
0
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
242 1 0
K

Kekuye

Senior Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
116
Likes
0
Points
0
K

Kekuye

Senior Member
Joined Jun 28, 2009
116 0 0
Wametangaza kutimiza Wajibu but wamesha ajiri hao watu...co mi wala sijisumbui kuomba..coz nimeambiwa Kuna vijana wawiliwaliomaliza Mwaka jana tayari wamepata chance baadhi ya Department....sasa niombe nini....Wizi mtupuuuu.....
Mkuu iwapo una ushahidi kuwa watu walishaajiriwa kwenye hizo nafasi (zote) kabla ya kutoa hili tangazo la ajira ingekuwa vyema kama ungetuwekea hapa jamvini. Ndiyo maana ya kuwa ''greti thinka''. Vinginevyo usiwakatishe wengine tamaa bila sababu.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Mkuu iwapo una ushahidi kuwa watu walishaajiriwa kwenye hizo nafasi (zote) kabla ya kutoa hili tangazo la ajira ingekuwa vyema kama ungetuwekea hapa jamvini. Ndiyo maana ya kuwa ''greti thinka''. Vinginevyo usiwakatishe wengine tamaa bila sababu.
hilo nalo neno!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Wametangaza kutimiza Wajibu but wamesha ajiri hao watu...co mi wala sijisumbui kuomba..coz nimeambiwa Kuna vijana wawiliwaliomaliza Mwaka jana tayari wamepata chance baadhi ya Department....sasa niombe nini....Wizi mtupuuuu.....
Pole! We endelea kugonga kokoto tegeta maweni au kubeba magunia kariakoo!
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,258
Likes
4,610
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,258 4,610 280
at hivo GPA yangu inakidhi kama hao ma proffesso wangesubiri////....
Wametangaza kutimiza Wajibu but wamesha ajiri hao watu...co mi wala sijisumbui kuomba..coz nimeambiwa Kuna vijana wawiliwaliomaliza Mwaka jana tayari wamepata chance baadhi ya Department....sasa niombe nini....Wizi mtupuuuu.....
Ukiwa na GPA kuanzia 3.8 we apply tu any time dont mind that deadline

academic staff hawapatikani kirahisi, wengi wanapenda kwenye kwenye industry
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Ukiwa na GPA kuanzia 3.8 we apply tu any time dont mind that deadline

academic staff hawapatikani kirahisi, wengi wanapenda kwenye kwenye industry
Mkuu watu wana GPA 3.8 lakini wanasota mtaani! Tunaosha nao magari manzese!

Note: GPA 3.8 out of 4? or GPA 3.8 out of 5?
 

Forum statistics

Threads 1,213,175
Members 461,994
Posts 28,469,342