Nafasi za kazi sales and marketing.


Ova

Ova

Member
Joined
Feb 18, 2017
Messages
25
Likes
11
Points
5
Ova

Ova

Member
Joined Feb 18, 2017
25 11 5
Kampuni ya simu ya airtel inahitaji vijana wa kike na wa kiume kwa kazi tajwa hapo juu.
-Kutafuta masoko na kuuza line za simu za airtel.
-Umri kuanzia miaka 20 na kuendelea.
-Uwe na uwezo wa kutumia smartphone na uwe nayo.
-Uwe mchangamfu na mwenye kujituma.
-Ukifika ofisini utaelezwa malipo yanavyokuwa na mshahara kwa ujumla.
-Uwe unaishi dar es salaam.
Maelekezo na mawasiliano zaidi piga simu:-0683 374987
Karibu Sana.
 
jerrybanks

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
589
Likes
642
Points
180
Age
26
jerrybanks

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
589 642 180
Mkuu kusajili laini nayo unaweka Heading ya SALES AND MARKETING?? C useme tu Nafas ya Kazi kusajili laini ili mtu kabla ya kufungua awe ashajua.. Sales and Marketing taaluma za watu hizo mkuu.. Kila la heri
naona anatuchukulia poa wakati watu tuna degree zetu hapa alaf anataka tukauze line
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,486
Likes
6,665
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,486 6,665 280
mimina degree yangu nilishawai kufanya kazi ya ukuli na kufagia fagia ubalozi wa marekani enzi hizo.. hela niliyokuwa nalipwa ni mara kazaa ya mfanyakazi wa bank aliyependeza na suti yake...

degree sio ishu kabisa kwenye kutafuta maisha....


naona anatuchukulia poa wakati watu tuna degree zetu hapa alaf anataka tukauze line
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
47,644
Likes
38,045
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
47,644 38,045 280
mimina degree yangu nilishawai kufanya kazi ya ukuli na kufagia fagia ubalozi wa marekani enzi hizo.. hela niliyokuwa nalipwa ni mara kazaa ya mfanyakazi wa bank aliyependeza na suti yake...

degree sio ishu kabisa kwenye kutafuta maisha....
ndo kinachowaponza hawa graduates, hiyo degree kwake ni kila kitu poor them
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
47,644
Likes
38,045
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
47,644 38,045 280
The Bourne

The Bourne

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
1,096
Likes
1,303
Points
280
The Bourne

The Bourne

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
1,096 1,303 280
kyagata

kyagata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Messages
1,614
Likes
1,600
Points
280
kyagata

kyagata

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2016
1,614 1,600 280
Mimi nna dadangu amegraduate ana degree ya procurement sa hv kafungua kibanda ni Mama ntilie
mkuu,mimi kabla ya kupata kazi niliyonayo sasa, niliwahi kulima vibarua,kazi za saidia fundi nimepiga sana pamoja na kuwa na hiyo degree,na hiyo imenijengea mpaka leo Nina nidhamu kwa kila mtu katika haya maisha.
 
Cowman

Cowman

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,506
Likes
2,403
Points
280
Cowman

Cowman

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,506 2,403 280
Nguvu ya elimu huonekana pale unapoweza kutatua matatizo ( Pesa hutatua matatizo yalio mengi).
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,550
Likes
1,438
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,550 1,438 280
mimina degree yangu nilishawai kufanya kazi ya ukuli na kufagia fagia ubalozi wa marekani enzi hizo.. hela niliyokuwa nalipwa ni mara kazaa ya mfanyakazi wa bank aliyependeza na suti yake...

degree sio ishu kabisa kwenye kutafuta maisha....
Lakini sio hyo ya kusajiri line isitoshe Airtel hawana soko
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,033
Likes
14,860
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,033 14,860 280
hivi degree ndio kitu gani haswa?
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,550
Likes
1,438
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,550 1,438 280
mkuu,mimi kabla ya kupata kazi niliyonayo sasa, niliwahi kulima vibarua,kazi za saidia fundi nimepiga sana pamoja na kuwa na hiyo degree,na hiyo imenijengea mpaka leo Nina nidhamu kwa kila mtu katika haya maisha.
Mtu mwenye nidhamu hajisifu lasivyo ni nidhamu ya kuigiza na maonesho... Poor kyagata
 

Forum statistics

Threads 1,214,730
Members 462,830
Posts 28,521,562