Nafasi za kazi kwa walimu waliopo Dodoma


divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2015
Messages
668
Likes
254
Points
80
divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2015
668 254 80
Habari wanajf, kama kichwa cha habari kinavyojielezea. Mimi kunakitu nilkuwa nawaza kufungua kituo cha education center kwaajiri ya wanaorudia mitihani yao ya kidato cha nne na wanaotaka kusoma tuition ya masomo mbalimbali. Kwaiyo natafuta walimu wa masomo mbali mbali kwaajiri ya kufundisha masomo yote ya o-level na a-level.

Kwa walimu wa dodoma tu namba zangu hizi 0652247221 / 0755429928
 
S

swahili state

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2014
Messages
257
Likes
97
Points
45
S

swahili state

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2014
257 97 45
Kitakuwa mtaa gani?
 
mjerumaniwapahi

mjerumaniwapahi

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2014
Messages
304
Likes
155
Points
60
mjerumaniwapahi

mjerumaniwapahi

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2014
304 155 60
Ndugu ushakifungua au bado? Kama kipo tayar nijulishe
 
divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2015
Messages
668
Likes
254
Points
80
divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2015
668 254 80
Poa
 
mabala1990

mabala1990

Senior Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
136
Likes
83
Points
45
mabala1990

mabala1990

Senior Member
Joined Sep 19, 2012
136 83 45
Tujulishane ukikifungua, Mimi ni mwalimu wa masomo ya geography na mathematics
 
ekessy

ekessy

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
221
Likes
103
Points
60
ekessy

ekessy

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
221 103 60
Mi pia nipo dom
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,114
Likes
39,283
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,114 39,283 280
Walimu hata sio wa kutafuta we fungua tu kituo watajaa hapo hadi wakose pa kusimama
 
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,247
Likes
1,561
Points
280
Age
27
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,247 1,561 280
Habari wanajf, kama kichwa cha habari kinavyojielezea. Mimi kunakitu nilkuwa nawaza kufungua kituo cha education center kwaajiri ya wanaorudia mitihani yao ya kidato cha nne na wanaotaka kusoma tuition ya masomo mbalimbali. Kwaiyo natafuta walimu wa masomo mbali mbali kwaajiri ya kufundisha masomo yote ya o-level na a-level.

Kwa walimu wa dodoma tu namba zangu hizi 0652247221 / 0755429928
MKUU,

WA FIZIKIA NA HESABU AMEPATIKANA??
 
M

mtoto wa gwasa

Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
7
Likes
2
Points
5
M

mtoto wa gwasa

Member
Joined Jul 12, 2016
7 2 5
Mimi ni PS mchapaji mzuri wa mitihani ukifungua usinipite please
 
jaluo D

jaluo D

Senior Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
176
Likes
86
Points
45
Age
23
jaluo D

jaluo D

Senior Member
Joined Jun 10, 2016
176 86 45
Habari wanajf, kama kichwa cha habari kinavyojielezea. Mimi kunakitu nilkuwa nawaza kufungua kituo cha education center kwaajiri ya wanaorudia mitihani yao ya kidato cha nne na wanaotaka kusoma tuition ya masomo mbalimbali. Kwaiyo natafuta walimu wa masomo mbali mbali kwaajiri ya kufundisha masomo yote ya o-level na a-level.

Kwa walimu wa dodoma tu namba zangu hizi 0652247221 / 0755429928
Npo mkuu..!!! Sema mtaa gani nafundisha masomo mawili geography na uchumi kwa advance..!!!
 
M

mtoto wa gwasa

Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
7
Likes
2
Points
5
M

mtoto wa gwasa

Member
Joined Jul 12, 2016
7 2 5
Mi ni secretary mtaalamu wa kuchapa nafasi ipo?
 

Forum statistics

Threads 1,235,298
Members 474,506
Posts 29,216,992