Nafasi za Kazi KK Security Tanzania


Value

Value

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
221
Likes
253
Points
80
Value

Value

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2019
221 253 80
Nafasi zipo, fika ofisi ya KK Security Mwanza iliyopo Capripoint, near Kamanga feri.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tofauti na sexurity officers, kuna vacancy gani zipo hapo?

Pia kwa security, kuna promotion zinafanyika maybe kuwa supervisor na zaidi? Criteria gani zinazingatiwa kwa new.entries?
 
C

CuteJancs

Senior Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
115
Likes
93
Points
45
C

CuteJancs

Senior Member
Joined Dec 30, 2018
115 93 45
U
Tofauti na sexurity officers, kuna vacancy gani zipo hapo?

Pia kwa security, kuna promotion zinafanyika maybe kuwa supervisor na zaidi? Criteria gani zinazingatiwa kwa new.entries?
Usiombe uingie huku, real maisha Ni magumu but usiombe uingie huku
 
Value

Value

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
221
Likes
253
Points
80
Value

Value

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2019
221 253 80
U
Usiombe uingie huku, real maisha Ni magumu but usiombe uingie huku
Mimi ni mwanaume dada,
Niliamrishwa kula kwa shida sio kama nyie!
Nikitaka, naingia tu vizuri hizo shida sio kitu.
 
C

CuteJancs

Senior Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
115
Likes
93
Points
45
C

CuteJancs

Senior Member
Joined Dec 30, 2018
115 93 45
Mimi ni mwanaume dada,
Niliamrishwa kula kwa shida sio kama nyie!
Nikitaka, naingia tu vizuri hizo shida sio kitu.
Mimi Ni mwanaume pia ndugu, nakuambia ukweli usithubutu kuingia huku utapata tabu sana mm nilifanya huko nayajua mateso ya huko
 
C

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,117
Likes
22,434
Points
280
Age
26
C

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,117 22,434 280
Mbona unajiita CuteJancs?
Mimi Ni mwanaume pia ndugu, nakuambia ukweli usithubutu kuingia huku utapata tabu sana mm nilifanya huko nayajua mateso ya huko
 
C

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,117
Likes
22,434
Points
280
Age
26
C

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,117 22,434 280
Achana na ID, wewe zungumzia maada husika.. hujui privacy ya humu, usipendelee Sana mademu kijana utakufa maskini
Ok sasa maskini anawezaje kufa maskini?
 
C

CuteJancs

Senior Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
115
Likes
93
Points
45
C

CuteJancs

Senior Member
Joined Dec 30, 2018
115 93 45
Ok sasa maskini anawezaje kufa maskini?
Ukienda KK utakufa maskini Daima, Kama unapenda security job na umefika kidato Cha nne au Cha sita, na Kama hujabahatika kupitia mafunzo ya Jkt, nenda kajiunge mgambo fasta then pitia page za ajira serikali huwa inatangaza walinzi wake Binafsi now Kuna tangazo la KADCO wanataka Assistant Airport Security na Kama hujui security wa Kilimanjaro Airport analipwa 850K, na tarh 15 analipwa 300k hiyo ni allowance ya nyumba na nauli ni tofauti na mshahra,

Achana na airport authority pia taasisi nyingine za serikalini wanataka walinzi Binafsi but wawe na weledi japo maslahi yanatofautiana kila taasisi, Ni Bora ukajiendeleza vikozi vidogovidogo Kama zimamoto, CCTV operator, mgambo na security management system unakuwa na wigo mkubwa wa kupata ajira serikalini na huko unakuwa huru Sana kusoma na mambo mengine tofauti na hizo kampuni

Hao jamaa hawafai kabisa nakuambia Tena usipoteze mda wako utajuta
 
C

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,117
Likes
22,434
Points
280
Age
26
C

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,117 22,434 280
Ukienda KK utakufa maskini Daima, Kama unapenda security job na umefika kidato Cha nne au Cha sita, na Kama hujabahatika kupitia mafunzo ya Jkt, nenda kajiunge mgambo fasta then pitia page za ajira serikali huwa inatangaza walinzi wake Binafsi now Kuna tangazo la KADCO wanataka Assistant Airport Security na Kama hujui security wa Kilimanjaro Airport analipwa 850K, na tarh 15 analipwa 300k hiyo ni allowance ya nyumba na nauli ni tofauti na mshahra,

Achana na airport authority pia taasisi nyingine za serikalini wanataka walinzi Binafsi but wawe na weledi japo maslahi yanatofautiana kila taasisi, Ni Bora ukajiendeleza vikozi vidogovidogo Kama zimamoto, CCTV operator, mgambo na security management system unakuwa na wigo mkubwa wa kupata ajira serikalini na huko unakuwa huru Sana kusoma na mambo mengine tofauti na hizo kampuni

Hao jamaa hawafai kabisa nakuambia Tena usipoteze mda wako utajuta
Asante kwa taarifa ndugu yangu.
 
Mike400

Mike400

Member
Joined
Aug 30, 2015
Messages
88
Likes
5
Points
15
Mike400

Mike400

Member
Joined Aug 30, 2015
88 5 15
N
Ukienda KK utakufa maskini Daima, Kama unapenda security job na umefika kidato Cha nne au Cha sita, na Kama hujabahatika kupitia mafunzo ya Jkt, nenda kajiunge mgambo fasta then pitia page za ajira serikali huwa inatangaza walinzi wake Binafsi now Kuna tangazo la KADCO wanataka Assistant Airport Security na Kama hujui security wa Kilimanjaro Airport analipwa 850K, na tarh 15 analipwa 300k hiyo ni allowance ya nyumba na nauli ni tofauti na mshahra,

Achana na airport authority pia taasisi nyingine za serikalini wanataka walinzi Binafsi but wawe na weledi japo maslahi yanatofautiana kila taasisi, Ni Bora ukajiendeleza vikozi vidogovidogo Kama zimamoto, CCTV operator, mgambo na security management system unakuwa na wigo mkubwa wa kupata ajira serikalini na huko unakuwa huru Sana kusoma na mambo mengine tofauti na hizo kampuni

Hao jamaa hawafai kabisa nakuambia Tena usipoteze mda wako utajuta
Tafadhali Naomba mawasiliano yako mkuu..
 
C

CuteJancs

Senior Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
115
Likes
93
Points
45
C

CuteJancs

Senior Member
Joined Dec 30, 2018
115 93 45
Good News: Call For Work From UTUMISHI Public Recruitment Secretariat Released Today 23rd January, 2018 - AjiraLeo Tanzania | Nafasi za Kazi 2019, Ajira Portal, Ajira Mpya Serikalini, Zoom Tanzania, MATOKEO

Chekini hapo Leo tume ya ajira imetoa majina ya walioitwa kazini wamo walinzi 30 wa uwanja wa ndege wameitwa

Note
Kuna watu wamepata kazi hapo na degree zao lakini Amini usiamini wataenda kuzidiwa maslahi ya kimshahara na Hawa walinzi wa viwanja vya ndege wenye certificate tu, hi inategemea na hizo taasisi walizopangiwa Kuna zingine maslahi Ni mabovu kupindukia
 
busha

busha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
246
Likes
191
Points
60
busha

busha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
246 191 60
Kilimanjaro mpk mwanza nauli ni kama 50+ kwenda na kurudi ni kama 100+
guest ni kama 15 *4=60
chakula 5*4=20
ziada 50
jumla ni laki 2 na 30+
alafu ukalipwe kaki na nusu
basi itabidi wa mwanza ndo washike gepu.. wa kilimanjaro wasubirie za kilimanjaro

Sent using Jamii Forums mobile app
 
F

fashari gaga

Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
7
Likes
0
Points
3
Age
23
F

fashari gaga

Member
Joined Oct 28, 2015
7 0 3
nafas ni za training au ni vp wakuu!! naona mnaongelea kazi direct
ufafanuz please
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,052
Likes
557
Points
280
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,052 557 280
Ukienda KK utakufa maskini Daima, Kama unapenda security job na umefika kidato Cha nne au Cha sita, na Kama hujabahatika kupitia mafunzo ya Jkt, nenda kajiunge mgambo fasta then pitia page za ajira serikali huwa inatangaza walinzi wake Binafsi now Kuna tangazo la KADCO wanataka Assistant Airport Security na Kama hujui security wa Kilimanjaro Airport analipwa 850K, na tarh 15 analipwa 300k hiyo ni allowance ya nyumba na nauli ni tofauti na mshahra,

Achana na airport authority pia taasisi nyingine za serikalini wanataka walinzi Binafsi but wawe na weledi japo maslahi yanatofautiana kila taasisi, Ni Bora ukajiendeleza vikozi vidogovidogo Kama zimamoto, CCTV operator, mgambo na security management system unakuwa na wigo mkubwa wa kupata ajira serikalini na huko unakuwa huru Sana kusoma na mambo mengine tofauti na hizo kampuni

Hao jamaa hawafai kabisa nakuambia Tena usipoteze mda wako utajuta
Yapo ya kweli na yapo ambayo sio ya kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
933
Likes
1,765
Points
180
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
933 1,765 180
Ukienda KK utakufa maskini Daima, Kama unapenda security job na umefika kidato Cha nne au Cha sita, na Kama hujabahatika kupitia mafunzo ya Jkt, nenda kajiunge mgambo fasta then pitia page za ajira serikali huwa inatangaza walinzi wake Binafsi now Kuna tangazo la KADCO wanataka Assistant Airport Security na Kama hujui security wa Kilimanjaro Airport analipwa 850K, na tarh 15 analipwa 300k hiyo ni allowance ya nyumba na nauli ni tofauti na mshahra,

Achana na airport authority pia taasisi nyingine za serikalini wanataka walinzi Binafsi but wawe na weledi japo maslahi yanatofautiana kila taasisi, Ni Bora ukajiendeleza vikozi vidogovidogo Kama zimamoto, CCTV operator, mgambo na security management system unakuwa na wigo mkubwa wa kupata ajira serikalini na huko unakuwa huru Sana kusoma na mambo mengine tofauti na hizo kampuni

Hao jamaa hawafai kabisa nakuambia Tena usipoteze mda wako utajuta
Mbona wewe ni maskini wakati haupo KK?
 

Forum statistics

Threads 1,262,349
Members 485,558
Posts 30,120,958