Nafasi za Kazi KK Security Tanzania


muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
933
Likes
1,765
Points
180
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
933 1,765 180
View attachment 808369

UPDATE NAFASI MPYA TAREHE 15 MPAKA 24 - AUGUST-2018

Kampuni ya ulinzi ya KK Security Tanzania Ltd. Yenye ofisi yake Capripoint mbele kidogo na Kamanga Fery Mwanza na ofisi kuu Mikocheni B Dar es Salaam, Inatangaza nafasi ya kazi Ya ulinzi.

VIGEZO
  1. Elimu: Kidato cha nne na kuendelea.
  2. Uwezo wa kusoma, kuandika na kuongea kiingereza.
  3. Umri wa miaka 23 - 42
  4. Urefu futi 5.7 na kuendelea (kwa wanaume)
  5. Afya njema
  6. Asiwe na makosa yeoyote ya jinai
  7. Awe tayari Kazi Mkoa wowote wa Tanzania.
HATUA
  • Mwombaji Afike na barua ya maombi ya kazi iliyoandikwa kwa mkono na mwombaji kwa kiingereza
  • Nakala za vyeti na vyeti halisi, cheti cha kuzaliwa au hati ya kiapo.
  • Barua ya utambulisho kutoka kwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa.
  • Barua za wadhamini wawili (zipiigwe muhuri kwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa juu ya picha na Wasiwe walinzi au wanafunzi).
  • Mdhamini awe na kitambulisho halali.
  • Mwombaji awe na picha 5 za pasipoti zilizopigwa hivi karibuni
  • Mwombaji awe tayari kwa mahojiano na usaili.

Usaili utafanyika kuanzia Tarehe 16 July , Ofisini kwetu Capripoint Mwanza kuanzia saa mbili asubuhi mpaka saa kumi na moja jioni.

Epuka matapeli, Hakuna rushwa ni vigezo tu vinazingatiwa.

UPDATE:

INTAKE MPYA IMEANZA RASMI LEO (15-AUGUST-2018) MPAKA 24-AUGUST-2018
WAOMBAJI WENYE VIGEZO WANAKARIBISHWA

KUMBUKA, TARATIBU ZOTE NI BURE HIVYO EPUKA MATAPELI.
Mkuu endelea kutupa update kama zikitoka nafasi za kazi kuna watu kibao bado wanahitaji huku mtaani
 
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
933
Likes
1,765
Points
180
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
933 1,765 180
Intake mpya imeanza, wajulishe wenye uhitaji.
Mwisho Wa kuomba ni tarehe ngapi naomba unifahamishe mkuu maana anayeomba anatokea nje ya mwanza nifahamishe mkuu nione kama ana uwezekano wa kuwahi nimshtue
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,644
Likes
1,979
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,644 1,979 280
Mwisho Wa kuomba ni tarehe ngapi naomba unifahamishe mkuu maana anayeomba anatokea nje ya mwanza nifahamishe mkuu nione kama ana uwezekano wa kuwahi nimshtue
Tarehe 19, this month
 
D

Deus k kitwala

New Member
Joined
Jan 1, 2018
Messages
3
Likes
0
Points
3
D

Deus k kitwala

New Member
Joined Jan 1, 2018
3 0 3
Lini zitatoka tena intake kwa hapa dar
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,644
Likes
1,979
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,644 1,979 280
Updates...


Intake mpya ni kuanzia tarehe 3 mwezi December mpaka tarehe 12 mwezi December, kwa wenye vigezo vya awali mnakaribishwa kwa usahili.
 
the galaxy a

the galaxy a

Senior Member
Joined
Mar 25, 2017
Messages
180
Likes
88
Points
45
the galaxy a

the galaxy a

Senior Member
Joined Mar 25, 2017
180 88 45
Updates...


Intake mpya ni kuanzia tarehe 3 mwezi December mpaka tarehe 12 mwezi December, kwa wenye vigezo vya awali mnakaribishwa kwa usahili.
Vipi sisi wa mikoani tunapereka barua wapi dar au mwanza?
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,052
Likes
557
Points
280
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,052 557 280
Updates...


Intake mpya ni kuanzia tarehe 3 mwezi December mpaka tarehe 12 mwezi December, kwa wenye vigezo vya awali mnakaribishwa kwa usahili.
Training wing...
 
NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,630
Likes
1,413
Points
280
NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,630 1,413 280
Nipo morogoro sasa napeleka wapi barua aisee
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,644
Likes
1,979
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,644 1,979 280
Intake mpya inaendelea wenye vigezo karibuni, i know how its hard kuwa jobless that's why huwa najitahidi kushare hizi info pindi ninapozipata, Karibuni.
 
greta

greta

Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
47
Likes
31
Points
25
greta

greta

Member
Joined Aug 29, 2018
47 31 25
View attachment 808369

UPDATE NAFASI MPYA TAREHE 03 MPAKA 12 - December -2018

Kampuni ya ulinzi ya KK Security Tanzania Ltd. Yenye ofisi yake Capripoint mbele kidogo na Kamanga Fery Mwanza na ofisi kuu Mikocheni B Dar es Salaam, Inatangaza nafasi ya kazi Ya ulinzi.

VIGEZO
  1. Elimu: Kidato cha nne na kuendelea.
  2. Uwezo wa kusoma, kuandika na kuongea kiingereza.
  3. Umri wa miaka 23 - 42
  4. Urefu futi 5.7 na kuendelea (kwa wanaume)
  5. Afya njema
  6. Asiwe na makosa yeoyote ya jinai
  7. Awe tayari Kazi Mkoa wowote wa Tanzania.
HATUA
  • Mwombaji Afike na barua ya maombi ya kazi iliyoandikwa kwa mkono na mwombaji kwa kiingereza
  • Nakala za vyeti na vyeti halisi, cheti cha kuzaliwa au hati ya kiapo.
  • Barua ya utambulisho kutoka kwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa.
  • Barua za wadhamini wawili (zipiigwe muhuri kwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa juu ya picha na Wasiwe walinzi au wanafunzi).
  • Mdhamini awe na kitambulisho halali.
  • Mwombaji awe na picha 5 za pasipoti zilizopigwa hivi karibuni
  • Mwombaji awe tayari kwa mahojiano na usaili.

Usaili utafanyika kuanzia Tarehe 16 July , Ofisini kwetu Capripoint Mwanza kuanzia saa mbili asubuhi mpaka saa kumi na moja jioni.

Epuka matapeli, Hakuna rushwa ni vigezo tu vinazingatiwa.

UPDATE:

INTAKE MPYA JANUARY 2019 INAENDELEA
WAOMBAJI WENYE VIGEZO WANAKARIBISHWA

KUMBUKA, TARATIBU ZOTE NI BURE HIVYO EPUKA MATAPELI.
Sasa sie wa mikoan inakuaje na izo ofisi za dar zinapokea maombi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860