Nafasi za Kazi KK Security Tanzania


vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,644
Likes
1,979
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,644 1,979 280
kk-logo-png.808369


UPDATE NAFASI MPYA TAREHE 03 MPAKA 12 - December -2018

Kampuni ya ulinzi ya KK Security Tanzania Ltd. Yenye ofisi yake Capripoint mbele kidogo na Kamanga Fery Mwanza na ofisi kuu Mikocheni B Dar es Salaam, Inatangaza nafasi ya kazi Ya ulinzi.

VIGEZO
  1. Elimu: Kidato cha nne na kuendelea.
  2. Uwezo wa kusoma, kuandika na kuongea kiingereza.
  3. Umri wa miaka 23 - 42
  4. Urefu futi 5.7 na kuendelea (kwa wanaume)
  5. Afya njema
  6. Asiwe na makosa yeoyote ya jinai
  7. Awe tayari Kazi Mkoa wowote wa Tanzania.
HATUA
  • Mwombaji Afike na barua ya maombi ya kazi iliyoandikwa kwa mkono na mwombaji kwa kiingereza
  • Nakala za vyeti na vyeti halisi, cheti cha kuzaliwa au hati ya kiapo.
  • Barua ya utambulisho kutoka kwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa.
  • Barua za wadhamini wawili (zipiigwe muhuri kwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa juu ya picha na Wasiwe walinzi au wanafunzi).
  • Mdhamini awe na kitambulisho halali.
  • Mwombaji awe na picha 5 za pasipoti zilizopigwa hivi karibuni
  • Mwombaji awe tayari kwa mahojiano na usaili.

Usaili utafanyika kuanzia Tarehe 16 July , Ofisini kwetu Capripoint Mwanza kuanzia saa mbili asubuhi mpaka saa kumi na moja jioni.

Epuka matapeli, Hakuna rushwa ni vigezo tu vinazingatiwa.

UPDATE:

INTAKE MPYA JANUARY 2019 INAENDELEA
WAOMBAJI WENYE VIGEZO WANAKARIBISHWA

KUMBUKA, TARATIBU ZOTE NI BURE HIVYO EPUKA MATAPELI.
 
Last edited:
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
2,220
Likes
4,304
Points
280
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
2,220 4,304 280
Mshahara sh ngapi mkuu maana makampuni ya ulinzi mmekuwa ni wanyonyaji na matapeli wakubwa, mnalipwa laki sita kwa mlinzi mmoja alafu laki nne manakula mlinzi mnampa laki na nusu au laki mbili
 
jonal rashidi

jonal rashidi

Senior Member
Joined
Aug 27, 2011
Messages
162
Likes
28
Points
45
Age
29
jonal rashidi

jonal rashidi

Senior Member
Joined Aug 27, 2011
162 28 45
Jamaa wanatoa 250+
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,644
Likes
1,979
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,644 1,979 280
Mshahara sh ngapi mkuu maana makampuni ya ulinzi mmekuwa ni wanyonyaji na matapeli wakubwa, mnalipwa laki sita kwa mlinzi mmoja alafu laki nne manakula mlinzi mnampa laki na nusu au laki mbili
Benefits zipo na ni nzuri kuanzia Mshahara, Bonus, Health insurance na Pension. KK security sio Local security company hivyo haki zote za watumishi zinafata international standards, Karibu.
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,515
Likes
2,937
Points
280
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,515 2,937 280
Kilimanjaro mpk mwanza nauli ni kama 50+ kwenda na kurudi ni kama 100+
guest ni kama 15 *4=60
chakula 5*4=20
ziada 50
jumla ni laki 2 na 30+
alafu ukalipwe kaki na nusu
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,758
Likes
27,294
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,758 27,294 280
Benefits zipo na ni nzuri kuanzia Mshahara, Bonus, Health insurance na Pension. KK security sio Local security company hivyo haki zote za watumishi zinafata international standards, Karibu.
Wacha kuzunguka m-buyu aiseee.....
Wejibu swali kwamba mshahara ni shingapi?
 
monotheist

monotheist

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2017
Messages
228
Likes
79
Points
45
monotheist

monotheist

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2017
228 79 45
View attachment 808369

Kampuni ya ulinzi ya KK Security Tanzania Ltd. Yenye ofisi yake Capripoint mbele kidogo na Kamanga Fery Mwanza na ofisi kuu Mikocheni B Dar es Salaam, Inatangaza nafasi ya kazi Ya ulinzi.

VIGEZO

  1. Elimu: Kidato cha nne na kuendelea.
  2. Uwezo wa kusoma, kuandika na kuongea kiingereza.
  3. Umri wa miaka 23 - 42
  4. Urefu futi 5.7 na kuendelea (kwa wanaume)
  5. Afya njema
  6. Asiwe na makosa yeoyote ya jinai
  7. Awe tayari Kazi Mkoa wowote wa Tanzania.
HATUA
  • Mwombaji Afike na barua ya maombi ya kazi iliyoandikwa kwa mkono na mwombaji kwa kiingereza
  • Nakala za vyeti na vyeti halisi, cheti cha kuzaliwa au hati ya kiapo.
  • Barua ya utambulisho kutoka kwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa.
  • Barua za wadhamini wawili (zipiigwe muhuri kwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa juu ya picha na Wasiwe walinzi au wanafunzi).
  • Mdhamini awe na kitambulisho halali.
  • Mwombaji awe na picha 5 za pasipoti zilizopigwa hivi karibuni
  • Mwombaji awe tayari kwa mahojiano na usaili.

Usaili utafanyika kuanzia Tarehe 16 mpaka 20 Julai 2018, Ofisini kwetu Capripoint Mwanza kuanzia saa mbili asubuhi mpaka saa kumi na moja jioni.

Epuka matapeli, Hakuna rushwa ni vigezo tu vinazingatiwa.

Kwa msaada 0743171049.
 
monotheist

monotheist

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2017
Messages
228
Likes
79
Points
45
monotheist

monotheist

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2017
228 79 45
View attachment 808369

Kampuni ya ulinzi ya KK Security Tanzania Ltd. Yenye ofisi yake Capripoint mbele kidogo na Kamanga Fery Mwanza na ofisi kuu Mikocheni B Dar es Salaam, Inatangaza nafasi ya kazi Ya ulinzi.

VIGEZO


  1. Elimu: Kidato cha nne na kuendelea.
  2. Uwezo wa kusoma, kuandika na kuongea kiingereza.
  3. Umri wa miaka 23 - 42
  4. Urefu futi 5.7 na kuendelea (kwa wanaume)
  5. Afya njema
  6. Asiwe na makosa yeoyote ya jinai
  7. Awe tayari Kazi Mkoa wowote wa Tanzania.
HATUA
  • Mwombaji Afike na barua ya maombi ya kazi iliyoandikwa kwa mkono na mwombaji kwa kiingereza
  • Nakala za vyeti na vyeti halisi, cheti cha kuzaliwa au hati ya kiapo.
  • Barua ya utambulisho kutoka kwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa.
  • Barua za wadhamini wawili (zipiigwe muhuri kwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa juu ya picha na Wasiwe walinzi au wanafunzi).
  • Mdhamini awe na kitambulisho halali.
  • Mwombaji awe na picha 5 za pasipoti zilizopigwa hivi karibuni
  • Mwombaji awe tayari kwa mahojiano na usaili.

Usaili utafanyika kuanzia Tarehe 16 mpaka 20 Julai 2018, Ofisini kwetu Capripoint Mwanza kuanzia saa mbili asubuhi mpaka saa kumi na moja jioni.

Epuka matapeli, Hakuna rushwa ni vigezo tu vinazingatiwa.

Kwa msaada 0743171049.
Mnawasaidiaje wanaotoka Dar?
 
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
2,852
Likes
3,839
Points
280
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
2,852 3,839 280
Bora kwenda kulima karanga kuliko kufanya kazi kwenye kampuni za ulinzi Tanzania.
Ukiingia utajuta, utakuwa mtumwa maisha yako yote.
Msikubali hata kidogo
 
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
2,852
Likes
3,839
Points
280
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
2,852 3,839 280
Benefits zipo na ni nzuri kuanzia Mshahara, Bonus, Health insurance na Pension. KK security sio Local security company hivyo haki zote za watumishi zinafata international standards, Karibu.
Acha kuharibu akili za vijana wenzako kwa ujira mdogo.
Health insurance ya aina gani mnaitoa nyie kama sio ile ya one healthy centre/hospital only ambayo hata mkulima mdogo huweza kujilipia.
Nimefanya kazi G4s najua upuuzi wa kampuni hizi. Kk nako kuna marafiki zangu waliwahi kufanya pia.
Ni full utumwa.
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
16,809
Likes
24,227
Points
280
Age
36
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
16,809 24,227 280
Makampuni kama G4S NA KK SECURITY yamejaa wezi mshahara wa laki mbili na nusu hapo haujaumwa siku zote upo job bado hujaombwa rushwa na wakaguzi mteja analipa milion mlinz unapewa laki majizi sana haya
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,470
Likes
30,201
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,470 30,201 280
Nikija mnipe mafunzo ya ulinzi bila kazi utadai shilingi ngapi?
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,899
Likes
3,030
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,899 3,030 280
hizi kazi hizi... hakuna kazi za usafi
 
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
933
Likes
1,765
Points
180
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
933 1,765 180
View attachment 808369

Kampuni ya ulinzi ya KK Security Tanzania Ltd. Yenye ofisi yake Capripoint mbele kidogo na Kamanga Fery Mwanza na ofisi kuu Mikocheni B Dar es Salaam, Inatangaza nafasi ya kazi Ya ulinzi.

VIGEZO

  1. Elimu: Kidato cha nne na kuendelea.
  2. Uwezo wa kusoma, kuandika na kuongea kiingereza.
  3. Umri wa miaka 23 - 42
  4. Urefu futi 5.7 na kuendelea (kwa wanaume)
  5. Afya njema
  6. Asiwe na makosa yeoyote ya jinai
  7. Awe tayari Kazi Mkoa wowote wa Tanzania.
HATUA
  • Mwombaji Afike na barua ya maombi ya kazi iliyoandikwa kwa mkono na mwombaji kwa kiingereza
  • Nakala za vyeti na vyeti halisi, cheti cha kuzaliwa au hati ya kiapo.
  • Barua ya utambulisho kutoka kwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa.
  • Barua za wadhamini wawili (zipiigwe muhuri kwa mwenyekiti wa serikali ya mtaa juu ya picha na Wasiwe walinzi au wanafunzi).
  • Mdhamini awe na kitambulisho halali.
  • Mwombaji awe na picha 5 za pasipoti zilizopigwa hivi karibuni
  • Mwombaji awe tayari kwa mahojiano na usaili.

Usaili utafanyika kuanzia Tarehe 16 mpaka 20 Julai 2018, Ofisini kwetu Capripoint Mwanza kuanzia saa mbili asubuhi mpaka saa kumi na moja jioni.

Epuka matapeli, Hakuna rushwa ni vigezo tu vinazingatiwa.
Mkuu vp nafasi bado zipo? Kuna watu wanaitaji
 
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
3,044
Likes
2,775
Points
280
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
3,044 2,775 280
Kwanini msingeweka utaratibu wa kuapply online kuepusha usumbufu na gharama kwa watu wanaotoka nje ya Mwanza?
 

Forum statistics

Threads 1,262,360
Members 485,562
Posts 30,121,167