Nafasi za kazi, banking officers NMB Plc

HARAKATI ZOTE

Senior Member
Mar 6, 2016
103
225
Nilifanya aptitude test 2
71% nimetumiwa email ya kwaheri
96% cjapokea email yoyote
Ujanja unasaidia... Mungu niingie hatua inayofuata but nimeambiwa kuwa ni Written jamani kisha ni Oral na unaenda kuripoti tawi la NMB la karibu nawe unapiga hiyo test
mkuu nimekucheki pm
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom