Nafasi za kazi 33 zilizotolewa na Tume ya Utumishi ya Mahakama


kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,335
Likes
3,573
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,335 3,573 280
Angalau!
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,785
Likes
8,626
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,785 8,626 280
Hawa jamaa wakiendesha usaili wenyewe wako vzr, mwaka 2015 walitoa nafasi nikaitwa sema nikapuuzi kwa kuwa nilikuwa na kazi flani

jamaa zangu 16 walipata nafasi afisa utumishi/tawala hadi leo najilaumu. kwa wale wenye sifa fanyeni kuomba jamaa wakikuita 50% ni uhakika sio yale ya nafasi moja watu 4000
 
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,810
Likes
861
Points
280
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,810 861 280
Hawa jamaa wakiendesha usaili wenyewe wako vzr, mwaka 2015 walitoa nafasi nikaitwa sema nikapuuzi kwa kuwa nilikuwa na kazi flani

jamaa zangu 16 walipata nafasi afisa utumishi/tawala hadi leo najilaumu. kwa wale wenye sifa fanyeni kuomba jamaa wakikuita 50% ni uhakika sio yale ya nafasi moja watu 4000
Mkuu, kwenye tangazo lao wanasema maombi yote yapitishwe kwa katibu tawala wa wilaya anayoishi mwombaji. Tunaipitishaje kwa katibu tawala, yaani process ikoje?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
greta

greta

Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
47
Likes
31
Points
25
greta

greta

Member
Joined Aug 29, 2018
47 31 25
Mkuu, kwenye tangazo lao wanasema maombi yote yapitishwe kwa katibu tawala wa wilaya anayoishi mwombaji. Tunaipitishaje kwa katibu tawala, yaani process ikoje?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiandika barua ya maombi ya kati itapitia kwa katibu itakuwa na anwani ya katibu utapeleka kwa katibu ataisaini na kugonga muhuri sasa apo safari ya kwenda kutuma posta au utapeleka direct ndo itaanzaa b aada ya kk kwa katibu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
V

vicentmark

New Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
2
Likes
0
Points
3
V

vicentmark

New Member
Joined Nov 15, 2014
2 0 3

Background of the Judiciary

The Constitution of the United Republic of Tanzania, 1977 vests the authority and responsibility to administer justice in the Judiciary of Tanzania. The Judiciary has its foundation on Article 107A (1) and 107B of the Constitution and states clearly about the Independence of the Judiciary in the United Republic of Tanzania. Now the strategic plan for Judicial Independence is focused in both form and content.



mahakama-ajira-png.1013233
 
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,810
Likes
861
Points
280
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,810 861 280
Ukiandika barua ya maombi ya kati itapitia kwa katibu itakuwa na anwani ya katibu utapeleka kwa katibu ataisaini na kugonga muhuri sasa apo safari ya kwenda kutuma posta au utapeleka direct ndo itaanzaa b aada ya kk kwa katibu

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante.. Ndio ile kitu tunaita UFS (Under Further Signature) au sio?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

Kimunee

Member
Joined
Aug 4, 2018
Messages
45
Likes
12
Points
15
K

Kimunee

Member
Joined Aug 4, 2018
45 12 15
jr wa arsenal

jr wa arsenal

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
595
Likes
590
Points
180
jr wa arsenal

jr wa arsenal

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
595 590 180
Kila lakheri kwa wenye vigezo husika.
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,318
Likes
1,151
Points
280
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,318 1,151 280
Mbona maelezo hayajajitosheleza,Kama vigezo vya kutuma vinakuwaje
 
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
386
Likes
168
Points
60
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
386 168 60
Mkuu, kwenye tangazo lao wanasema maombi yote yapitishwe kwa katibu tawala wa wilaya anayoishi mwombaji. Tunaipitishaje kwa katibu tawala, yaani process ikoje?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona hicho kipengele sijakiona, nimeona tu vyeti vipite kwa mtu wa mahakama na vipigwe muhuri.
 

Forum statistics

Threads 1,262,357
Members 485,558
Posts 30,121,100