Nafasi za kazi:1. Project Coordinator 2.Monitoring and Evaluation Officer


B

bfexjan

Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
65
Points
0
B

bfexjan

Member
Joined Mar 11, 2012
65 0
Asasi moja isiyo ya kiserikali NGO inatangaza nafasi zifuatazo kwa watakaopenda.

1. Project Cordinator

2. Monitoring and Evaluation Officer

Eneo la kazi ni kati ya Tabora, Kahama na Singida.

Elimu kuanzia bachelor.

Any one interested send your cv to humble2080@yahoo.com as soon as possible.
 
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Points
2,000
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 2,000
Asasi moja isiyo ya kiserikali NGO inatangaza nafasi zifuatazo kwa watakaopenda.

1. Project Cordinator

2. Monitoring and Evaluation Officer

Eneo la kazi ni kati ya Tabora, Kahama na Singida.

Elimu kuanzia bachelor.

Any one interested send your cv to humble2080@yahoo.com as soon as possible.
Sasa wewe ndugu! Inawezekanaje unapost Tangazo la kazi ambalo halina Jina la kampuni, kazi inayoombwa wala qualifications na duties atakazofanya mwombaji? Hii sio sawa!
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,462
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,462 2,000
Hapo anataka apate cha juu kila application zinapitia kwake na yeye anakupiga cha juu....habari ndio hiyo!!
 
LitmusPaper

LitmusPaper

Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
33
Points
0
LitmusPaper

LitmusPaper

Member
Joined Dec 2, 2012
33 0
hUYU JAMAA AACHE UHUNI. aU ANATAKA KUIBA CV ZA WATU....
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,849
Points
2,000
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,849 2,000
Nyie ndo wazee wa kukopi na kupesti! S ungetupia msaada wa kuandika cv na barua ya maombi.
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Points
1,225
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 1,225
Dhoofuli Khalii katakuwa ka-NGO ka mfukoni haka
 
wispa

wispa

Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
49
Points
125
wispa

wispa

Member
Joined Dec 3, 2012
49 125
hawa ndo wale anakudanganya upo kwenye short list 2ma kiac kadhaa 2kuite,ukiingia line inakula kwako
 
J

Jawifuma

New Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
1
Points
0
J

Jawifuma

New Member
Joined Nov 12, 2012
1 0
Kama ameamua tufahamu wote hilo tangazo la kazi basi ni vyema angeambatanisha details zote!
 
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
399
Points
0
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
399 0
:shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth:
 
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
399
Points
0
K

kichwaones

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
399 0
:A S soccer::A S soccer::A S soccer::A S soccer::A S soccer::A S soccer::bowl::bowl::bowl::bowl::A S soccer::A S soccer::A S soccer::A S soccer::bowl::bowl::bowl:
 
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,646
Points
1,500
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,646 1,500
Funguka basi, NGO hiyo ya wachawi au na unamonita na ku evaluate mnyo au ukubwa wa makalio ?
 

Forum statistics

Threads 1,296,632
Members 498,713
Posts 31,254,290
Top