Nafasi za field katika hotel Arusha na Zanzibar kwa anayetaka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za field katika hotel Arusha na Zanzibar kwa anayetaka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Visitatanzania, Jul 27, 2012.

  1. V

    Visitatanzania Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari JF

    Nafasi za field katika hotel Arusha na Zanzibar
    Kama umemaliza kozi ya Basic Certificate in Hotel Management na hujapata field, tafadhari wasiliana nami kupitia visitatanzania@gmail.com au ni PM humu, field inachukuwa miezi 3, gharama ni 200,000 inajumuisha nauli, malazi na chakula kwa muda wote wa miezi 3.

    Mhimu: Kiingereza na hakuna chochote tutakubaliana kabla ya mimi kujihakikishia walau unaweza kuwasiliana kwa kiingereza.

    Nawasilisha
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,952
    Likes Received: 2,111
    Trophy Points: 280
    Ila tahadhari kwa dada zetu kuwaomba rushwa ya ngono mkuu. Utakufa.
     
  3. V

    Visitatanzania Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijali mkuu, jambo hilo ni adui wa haki na wala hakuna sababu hiyo kwani hapewi bure.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,968
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Mhhh...watch out
     
Loading...