Nafasi ya kusoma India kwa waliomaliza form 4


K

kinye

Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
47
Likes
0
Points
13
K

kinye

Member
Joined Mar 14, 2009
47 0 13
Habari zenu wanabidii!
Leo nawaletea habari nzuri kwa wale wote waliomaliza kusoma kidato cha
nne.Waliomaliza kidato cha nne wana nafasi nzuri ya kusoma India pre-
university kwa bei nafuu kwa mtanzania.
Kusoma nnje ya nchi sio kwa matajiri hata kwa wenye uwezo wa kawaida
ili kumfanya mtoto kuwa na exposure kukabiliana na hali ya nchi na
kujenga nchi na kumjenga mtoto katika hali ya kujitegemea na
kutotegemea ajira pekee yake bali hali ya kuendeleza nchi yetu.
Kwa aliyekuwa tayari au ambae anahitaji nafasi hii tuwasiliane zaidi
kupitia;
aahmeda50@hotmail.com au kwa simu namba +917829022628.
Ally Ahmed

?
 
chumvichumvi

chumvichumvi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2010
Messages
1,052
Likes
110
Points
160
chumvichumvi

chumvichumvi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2010
1,052 110 160
atleast ungeweka hata baadhi ya majina ya chuo na price tujue tunaanzia wapi kwa sie tunatakiwa kusomesha
 
MOKILI MOBIMBA

MOKILI MOBIMBA

Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
26
Likes
0
Points
0
MOKILI MOBIMBA

MOKILI MOBIMBA

Member
Joined Aug 21, 2011
26 0 0
Habari zenu wanabidii!
Leo nawaletea habari nzuri kwa wale wote waliomaliza kusoma kidato cha
nne.Waliomaliza kidato cha nne wana nafasi nzuri ya kusoma India pre-
university kwa bei nafuu kwa mtanzania.
Kusoma nnje ya nchi sio kwa matajiri hata kwa wenye uwezo wa kawaida
ili kumfanya mtoto kuwa na exposure kukabiliana na hali ya nchi na
kujenga nchi na kumjenga mtoto katika hali ya kujitegemea na
kutotegemea ajira pekee yake bali hali ya kuendeleza nchi yetu.
Kwa aliyekuwa tayari au ambae anahitaji nafasi hii tuwasiliane zaidi
kupitia;
aahmeda50@hotmail.com au kwa simu namba +917829022628.
Ally Ahmed

?
- Habari yako hiyo njema sana kwetu sisi walala hoi Lakini umeiandika kisiasa mno Tafadhali hebu fafanua hapa hapa jukwaani siyo mpaka upigiwe simu' chuo gani/ mji gani /ada /muda NK.
 
K

kinye

Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
47
Likes
0
Points
13
K

kinye

Member
Joined Mar 14, 2009
47 0 13
Vyuo ni vingi sana India ambayo vinatoa nafasi ya kusoma kwa aliemaliza form 4 La muhimu ni kwamba huku price range yake ni $2000-$3000 kwa miaka yote miwili.Kwahio siwezi kuorodhesha vyote hapa,kama unainterest niambie nitakutaftia chuo na bei yake as soon as possible
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,100
Likes
226
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,100 226 160
Habari zenu wanabidii!
Leo nawaletea habari nzuri kwa wale wote waliomaliza kusoma kidato cha
nne.Waliomaliza kidato cha nne wana nafasi nzuri ya kusoma India pre-
university kwa bei nafuu kwa mtanzania.
Kusoma nnje ya nchi sio kwa matajiri hata kwa wenye uwezo wa kawaida
ili kumfanya mtoto kuwa na exposure kukabiliana na hali ya nchi na
kujenga nchi na kumjenga mtoto katika hali ya kujitegemea na
kutotegemea ajira pekee yake bali hali ya kuendeleza nchi yetu.
Kwa aliyekuwa tayari au ambae anahitaji nafasi hii tuwasiliane zaidi
kupitia;
aahmeda50@hotmail.com au kwa simu namba +917829022628.
Ally Ahmed

?
mkuu weka mambo wazi: majina ya vyuo na web zao, au wewe ni dalali?
 
K

kinye

Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
47
Likes
0
Points
13
K

kinye

Member
Joined Mar 14, 2009
47 0 13
mkuu weka mambo wazi: majina ya vyuo na web zao, au wewe ni dalali?
Mie nipo huku na nimuwakilishi wa vyuo tofauti huku India ndo maana nakwambia hivyo!yaani nitahusika kukupokea kukutaftia makazi na jinsi watanzania tunavyoishi huku!
 
D

Dkilonge

Member
Joined
Feb 8, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
D

Dkilonge

Member
Joined Feb 8, 2013
7 0 0
Mie nipo huku na nimuwakilishi wa vyuo tofauti huku India ndo maana nakwambia hivyo!yaani nitahusika kukupokea kukutaftia makazi na jinsi watanzania tunavyoishi huku!
ungefafanua ziaidi ingekusafi xana
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,422
Likes
232
Points
160
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,422 232 160
matapeli hawa, India hakuna jipya, vyuo vya uchochoroni ukija hapa no job
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,844