Nafasi ya kazi ya ufundi umeme na bomba mwenye vyeti soma hapa.

John mungo

JF-Expert Member
Dec 8, 2013
878
500
Kuna nafasi ipo hapa mkoani moro ni ktk hotel ya kitalii .sasa kama una uwezo wa fani hizo mbili au hata uwe na fani yabomba tuu.tuwasiliane kwa 0659969663
Ni haraka sana anahitajika mtu.
 

Mkazuzu

JF-Expert Member
Apr 3, 2008
443
1,000
Kuna nafasi ipo hapa mkoani moro ni ktk hotel ya kitalii .sasa kama una uwezo wa fani hizo mbili au hata uwe na fani yabomba tuu.tuwasiliane kwa 0659969663
Ni haraka sana anahitajika mtu.

vipi mkuu ushapata mtu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom