Nafasi ya kazi ya Muhasibu wa Shule

Aisha Adam

JF-Expert Member
Apr 17, 2011
464
195
Miyonga English Medium inawatangazia nafasi yakazi ya
Muhasibu anahitajika mwenye level ya Diploma ya Uhasibu(Accountancy) au Finance, awe tayari kufanya kazi Ruaha-Kilombero, Wadada na wakazi wa Kilombero watapewa kipaumbele. Tuma CV na barua ikiwa imembatana na copy ya vyeti vyake halisi haraka iwezekanavyo kwa email ifuatayo.
aishaadam0@gmail.com.
Kwa mawasiliano zaidi 0767825809/ 0719825809.
Maombi yawe addressed kwa:-
Mkurugenzi Mtendaji
Miyonga English Medium School
P.O.Box 81
Kidatu.
Asante, Karibu Miyonga.
 

Aisha Adam

JF-Expert Member
Apr 17, 2011
464
195
Miyonga English Medium inawatangazia nafasi yakazi ya
Muhasibu anahitajika mwenye level ya Diploma ya Uhasibu(Accountancy) au Finance, awe tayari kufanya kazi Ruaha-Kilombero, Wadada na wakazi wa Kilombero watapewa kipaumbele. Tuma CV na barua ikiwa imembatana na copy ya vyeti vyake halisi haraka iwezekanavyo kwa email ifuatayo.
aishaadam0@gmail.com.
Kwa mawasiliano zaidi 0767825809/ 0719825809.
Maombi yawe addressed kwa:-
Mkurugenzi Mtendaji
Miyonga English Medium School
P.O.Box 81
Kidatu.
Asante, Karibu Miyonga.
 

Attachments

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom